LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Vẫn câu chuyện siết tín dụng bđs và chứng khoán, trái phiếu bđs.
Khi đã giảm 70% rồi ai cũng mất niềm tin thì bán ra toán loạn sàn thôi bác

2 Likes

Ae nào có tiền giải ngân nhỏ giọt từ bây giờ đi ! Giá này mua dc rồi ( hồi 17 em cũng hô hào mua xong sập về giá này đây ) k biết hn lại hô tiếp k biết về đâu

2 Likes
  • Dưới mệnh thì khi ra bctc cuối năm lãi vài trăm tỷ nó lên mệnh mới nhanh; tạm thời ko mua nữa, vì VNI khả năng điều chỉnh mạnh cao đó
  • Dòng tiền ko vào bđs, thì các cp tăng giá tít mù cũng ko vào nữa==> VNI phải giảm thôi
2 Likes

Giờ có cổ bđs nào không bị đạp đâu. Tâm lý anh em là full hàng rồi nên không còn có hội mua thôi. Thị trường giảm mới là mua để cầm

4 Likes

Cách nghèo nhanh nhất là mua LDG

1 Likes

Chí lí chí lí.

1 Likes

mừng bác @kytd sắm nhà mới😁

2 Likes

Chào mừng bác; cp đã về dưới mệnh cả nhà cùng buồn. Nhưng thực tế phũ phàng ko chối cãi được

1 Likes

Nay e đang chuẩn bị bán hết giá sàn thế éo nào ông giao hàng lại gọi điện giao thư mời họp lần 3. Lại bảo thôi đằng éo nào cũng đi hết rùi cứ chờ đại hội xong mà k lên khỏi giá 10 thì mất hết e cũng táng…:sob::sob:

4 Likes

Dig đang truy tìm tk táng sàn dig mấy hôm để gửi bộ công an. Thế nếu đúng vậy ldg mimhf có nên gửi đơn không. Để theo dõi dig xem như nào nhé. Tùy cơ ứng biến. Em là gió chiều nào em xoay chiều đấy. Nếu đúng dig đập bọn lũng đoạn thì em cũng làm.

5 Likes

Không kiện ldg mà chỉ gửi đơn kiện thanh tra giao dịch cổ ldg. Hai cái khác nhau các bác nhé . Và cái thứ 2 không gây thiệt hại cho nhỏ lẻ

1 Likes
  • Theo em ko làm gì đc đâu; họ bán thì làm sao gọi là thao túm giá được
  • Thao túm giá là phải tạo sóng đẩy giá lên cao rồi lại chốt lời làm người mua vào thiệt hại
  • Vậy ai là người đẩy giá DIG lên cao??
1 Likes

Tin tốt chia sẻ cho nđt thêm niềm tin ko sao đâu chị

2 Likes

Đc chứ em chỉ cần tìm các tk bán lệnh lớn cuối phiên dòng rã 2 tháng qua. Lặp đi lặp lại là truy ra dấu vết và quy trách nhiệm đc.

Tại vì thấy dig gửi văn bản truy tìm nên chị mới nói chuyện như vậy

1 Likes

Mấy cty ck nó search trong 1s là ra ngay thôi bác, qtrong CA nó có làm ko thôi

1 Likes
  • Họ bảo HL bán làm họ mất niềm tin bán theo; thậm trí còn bán giá ko có lãi bằng HL thì sao gọi là thao túm giá được hả chị
  • Cơ bản có danh sách để xem họ còn nhiều cp ko thôi; để đưa ra đối sách mua vào cản trở đà giảm tạo hiệu ứng tốt cho thị trg
1 Likes

Ghét ai cứ xúi allin Ldg

2 Likes

Trời . Nghiệp vụ của công an cái đó họ tìm ra trong 1 nốt nhạc. Bán bình thường để dấu vết khác . Bán lặp lại liên tục sẽ để dấu vết khác

1 Likes

mình cũng nhỏ lẻ, có liều quá ko bạn? còn ngót 1 tỷ mua dần theo ku chủ tịch

3 Likes