LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Ko hiểu? :frowning:

Ý bác ấy là về 6

Vậy chán chết.

Nản thiệt lun rồi á. Giờ làm sao bớt nản ta!

1 Likes

muốn hết nản thì mình đừng có nảng nữa haha

2 Likes

Chứng mĩ âu rơi kha khá, chắc mai tiện đà lại 1200 hoặc sâu hơn.

1 Likes

Mình thấy nó chi tiền cho bãi bụt cũng nhiều rồi á

1 Likes

Bctc cũng đẹp rồi

1 Likes

Sao đè nó hoài

1 Likes

Ck nhiều khi ko hiểu nổi luôn, cp rẻ như cho luôn; chỉ béo a Hưng xúc đc 2tr cp giá bèo

1 Likes

Thế nên em cũng tự an ủi là có cơ hội mua thêm giá rẻ, chỉ ngại cho nhiều bác ở giá cao hoặc sd đòn bẩy tc, phải chịu đựng lâu thôi

1 Likes

nó khai 2 chứ mồm rộng thế có khi cả chục tr đấy bác a.

1 Likes

cả nhà mình với anh em bạn bè cơ quan đu từ 21.5 giờ ai cũng mặt nặng như trì.

2 Likes

Mai trở đi em sẽ ko vào bảng điện ko xem giá và ko vào nhóm mình nữa trong 12 tháng tới. Hi vọng làm được điều mình muốn. Ko vì sự tò mò mà phá giới của mình làm mình tim đau

3 Likes

Quá lâu, chúc bác bình an.

H tới lúc lạm phát Mỹ ổn định hay chiến tranh Nga kết thúc thì mấy vấn đề này mới ổn đc. Câu chuyện riêng khó viết thành sách lắm. Đoạn này nếu quyết định ko cắt thì nên quên nó đi

1 Likes

Mai sàn sập nữa rồi. Tt trương Mỹ đang sập đó. Mãi là đi viện nữa.

2 Likes
  • Khi nào ko siết tín dụng bđs và ck thì tự khác bung lụa tăng mạnh
2 Likes

Ttckvn đang bị điều tiết bởi bàn tay hữu hình. Nó ko còn là 1 TT hoạt động đúng nghĩa nữa. Tất cả chúng ta từ già đến trẻ, từ dân học thức đến người làm công ăn lương, từ đầu tư cho đến đầu cơ, từ dư dả đến túng thiếu… tham gia vào tt này đều bị biến thành… những con gà từ to đến nhỏ chỉ chờ lúc nào bị vặt lông. Not fair… not fair!!!

2 Likes

Hôm nay chat rồi mai ko vào nữa. Ldg có cái tốt và cái chưa tốt. Cái chưa tốt thì ai cũng thấy và chê. Cái tốt thì cty đang trong nghi ngờ. Nhưng mình có nhờ vài bạn hỏi thăm tham khảo thì số với mấy cty khác thì LDG khá ổn. Tiền thật và thóc thật, dự án cũng đang triển khai nên anh em cố giữ và chờ. Có thể 2 năm chúng ta sẽ về bờ nên đừng bán nhé. Chào anh em mình đi đây. Vào đây đọc đau tim quá

5 Likes