LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Ssi mà bự hơn quỹ Sam á. Nhing lại lịch sử quỹ sam xem. Quỹ đó vô đâu là cp công ty đó x2x3 . Quỹ hoạt động rất hiệu quả còn ssi á. Anh nhùn tham gia thì chỉ làm cp bát nháo thêm vì đội quân lướt sóng của anh ấy thật đáng sợ

1 Likes

Ai dám đảm bảo đội quân táng sàn dig thời gian qua không phải là đội quân của ctyck .

Không hiểu nổi ldg nữa khi giá nó 25. Rất nhiều nhỏ lẻ sẵn sàng bỏ tiền ra mua pht giá 15. Sao lúc đó họ không làm mẻ lưới cất 1 vó là úp bô nhỏ lẻ x2 lần nhỉ. Vậy là họ từ chối không thèm tiền góp của nhỏ lẻ

1 Likes

Nếu muốn úp thì lúc đó là thời cơ tốt nhất để hốt sạch 3500 tỷ của nhỏ lẻ . Sao anh Hưng lúc đó không úp nhỉ??? Khó hiểu

1 Likes
  • kệ nó đi bác
  • Bây giờ quan tâm sắp tới làm cách nào để đòi lại tất cả những gì có cách đây 5 tháng
  • Theo em bh VNI có sập về 900đ thì LDG cũng ~6k thôi; nên mong VNI sập mịa nó đi; ae gom tàn quân để x10 tk lại ok đó mà
2 Likes

Mọi người hoảng sợ nhìn vào mặt tiêu cực. Nhưng sáng suốt nhìn lại thì thấy. 2 tháng trc cùng là ldg phải bỏ ra 230tr mới ôm đc 10.000 ldg. Bây giờ chỉ bỏ 90tr thôi là bằng 230tr của 2 tháng trc. Suy ngược lại đi lạm phát hay thắt chặt tiền tệ trong 2 tháng có tạo ra đc độ chênh lệch lớn như vậy không. Cp đã giảm quá của quá đà

2 Likes
  • Cđ LDG cũng chẳng còn gì nữa rồi; hy vọng VNI giảm sâu thật sâu
  • Lúc đó gom ít tàn quân, lại giống năm 2020-2021 đánh đâu thắng đó; hô tăng là tăng.

Nay lái vào hốt xác

1 Likes

Đợi mai bọn nó đánh xuống dưới 8 thì múc tiếp. Thị trường giảm như nào rồi sẽ có ngày nó lên như thế thôi

2 Likes
  • Phải giảm xuống dưới 8k gần như chắc chắn rồi bác
  • LDG tài sản có, lợi nhuận có; xuống dưới 10k thì cũng lên trên 10k nhanh thôi.
  • Giảm mạnh cũng là cơ hội gỡ lại
1 Likes

Anh em cứ tiền thịt mà chơi , đừng có margin với nhảy nhót làm gì cho mệt.

1 Likes

Tháo chạy bắt đầu đến hồi kết :))))

Đã thanh lý sổ tiết kiệm chuẩn bị cho ngày mai.

1 Likes
  • Thôi cụ im mịa nó đi
  • Đầu tư theo thằng chết đéo theo thằng thắng

mai nghỉ T7

Hô lắm chết nhiều F0, chúc anh em cổ đất vượt qua gian nan.

Quên mất, cứ để nó đánh xuống thì mình múc thôi

1 Likes

5 cây sàn rồi nhé :))

• Bác còn nhiều tiền nhưng em khuyên thật
  • Bác đợi khi nào LDG tạo đáy hẳn mới xúc tiếp; quan điểm của em là khi nào VNI biến động mạnh nhưng LDG nó cứ trơ trơ ra thì lúc đó tạo đáy; có thể tạo đáy nhanh là cuối tháng 6.
1 Likes

Cao thì thi nhau mua, thấp thì co mẹ chym vào thì đầu tư cái gì. Đang 230M mới mua được 10K giò mua được gần 30K sao không mua