LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Mợ lại sa đà chê bôi cp khác mất rồi, mỗi cp có câu chuyện riêng, giống như mợ chê VND vợ cả của tui đó. Trong khi mợ đâu có biết sau vài lần chia tách + mua pht + trading từ 2018 đến giờ, tôi có cả mớ VND giá 0 đồng. Tiền mua LDG cũng từ đây mà ra cả, LDG tui cũng sẽ theo đuổi kế hoạch như vầy.

3 Likes

Bác Dp đã vào

Đúng gặp cản dừng lại luôn. Mai dow rồi em nhé. Mai lại vứt hết dép guốc chạy thôi. Chia buồn một số NĐT mua ces 11.35 để đi ra ngoài đảo.

SSI chưa 4x thì còn lâu mới mua liều LDG nhé. Cùng ngành BĐS thì chỉ ôm TCH thôi.

Mai đại pháo vào nã kéo vượt cản phút mốt !

2 Likes

Thôi chú về đẩy tch vượt cản 13 đi đã rồi quay lại ldg. Gớm a Hạ phtp đẩy lên 2x rồi thả tõm xuống 8 kẹp nát mẹ bi cả đống. SSI hay VND mấy cp đầu cơ cũng sắp nát bi rồi ngồi đấy mà mơ lên 4x.

2 Likes

Mày nghĩ tao chơi CK theo đám đông à? Tiền mình thì mình tự tính và tự chơi.

Tưởng đỏ bác mới xuất hiện. Chứ xanh rì bác cũng nhảy vào dc. Nể bác thật sự. Bác vào phán thế này anh em lại có hy vọng rồi

Mà mày chơi nhảy như cào cào thì chắc đc cp này lại bù cho cp khác.

SSI nát hết cả túi rồi. Hôm qua chỉnh xong, hôm nay rũ thêm thì đợt này sẽ còn đi xa nhé. Riêng ăn vụ mua ưu đãi 15 đến h cũng rách túi

Sau khi bác phán về 6,7, sau lại phán 9, phán 10. Giờ là 11. Chưa thấy đúng phát nào. Em đang nghi là bác cầm 1 đống ldg cố tình chim lợn để nó tăng . Thà hy sinh bản thân mình để anh em dc lợi. Quá nể bác thân

1 Likes

Bái phục ! Bác ôm VND bao lâu rùi

Nhưng mỗi lần lên chém nhau là LDG cứ lại tăng thế ms lại :))

Thật lòng chưa mua LDG. Vì đã yêu cp khác của ngành BĐS (TCH) rồi. Hiện yêu chứng nên cp BĐS chỉ chơi đủ ăn sáng cf thôi

1 Likes

Từ quãng 2018-2019 bác, vnd may mắn đón được dòng tiền điên đợt pht nửa cuối 2021 và đầu 2022 gấp rút pht lần 2.

1 Likes

Vnd giai đoạn năm trc thì ăn dày lúc đó thì khen nhưng giờ ai vào vnd sẽ chê vì lúc này vnd hết vị . Ceo chị đâu có chê mà tại khó định đoán nó thôi

Gớm. Mới vào đc ssi hơn 1 tuần lúc nó giá 22 gì đó mà bố nổ tung trời. Nào là ăn pht nọ thêm trai. Bố này tính sĩ kinh người luôn

2 Likes

Xem lại đi. Khi ng ta nói ra tức là ng ta đã phải mua trước đó nửa tháng. Khi mà LDG còn đang cãi nhau ở giá gần 8.x

Tao đợi mãi ko cắm mỏ 10.3 như thằng ngu nhà mày chim chuột, haizz mày méo lần nào nói đúng đc mà vẫn còn mặt mũi sủa ah? Trần đời này tao chưa thấy thằng nào vừa ngu vừa giỏi chịu nhục nhe mày, con c hó ạ!

Trích dẫn

1 Likes

Mua gì thì ng ta nói thật vì tiền mình mình đc, mất cũng là tiền mình.