LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Vâng mợ, cả tháng nay từ 114x-124x toàn nhỏ lẻ bán ròng, từ 124x lên 126x mua ròng nhưng tôi đoán toàn margin đu sóng kiểu như chú dp, vài hôm nữa lại chạy té khói.

1 Likes

Cả diễn đàn mày ăn nói bố náo. Đã là gián thì đừng đua đòi. Chưa đủ tuổi nói chuyện. Ngoan đi các anh còn cho xương mà gặm.

Nói ngu lắm. Thiếu gì mốc cản. Phán như mày trẻ con méo biết chữ cũng phán được!

Mẹ thằng ngọng lại còn hay LÓI!

1 Likes

Biến m m đi. Uptren cản nào cũng phá hết. Đừng lãi nhãi lấy lại nhân cách. Gặp cản lần đầu nó lùi ko sai. Nhưng cái kiểu ko bao giờ vượt qua 10, rồi lại về 10.3 thì ko thì nỗi nhụt ấy sao ko đem ra nói

1 Likes

Còn gì nói nữa ko em? Mà đi hit đt trời tây đã về chưa? Cứ tưởng khoe đi tây là kinh lắm nhưng hóa ra ở VN bị thua lỗ quá đành chui rúc sang tây hả?

:sunglasses:cái loại thiếu hiểu biết và khốn nạn như mày tao méo thèm giải thích, chỉ thích chửi thôi! :laughing:

Phải nói @dp là tao đợi mãi sao nó ko tụt dưới 10 mới đúng

Lại có thằng hs mới tập tọe. Chịu khó học hỏi các anh đi để trình lên chút. Đừng học theo cái thằng hay hít đt hiện bây h vẫn lỗ vỡ mặt. Đến bây h hồi về tận 11 mà chưa dám tuyên bố về bờ kia kìa

Học những thằng ngu như mày thì bán nhà méo đủ tiền chơi ck. Đã ngu còn dạy đời!

Đồng ý em sẽ học có chọn lọc. Nhưng cách mày coment trong group này t thấy ko tử tế
Tuỳ giá ở mức nào thôi m.
Mày mua con nào cũng lãi như flc hả

Kkk

1 Likes

Ôi hiểu quá. Hiểu mà phải đi hít đt ? Có đầu có óc mà sao bên trong toàn bã đậu vậy. Trong đầu thì ngoài từ LỖ thì toàn chữ bẩn thỉu. Mà cũng đúng vì hít toàn khí ở đt thì lấy đâu từ ngữ hay.

Tao nói rồi với loại bẩn như mày thì sạch làm gì cho phí sức! :laughing:

Mày có biết tao mua FLC bao nhiêu và bán bao nhiêu, mua lại bao nhiêu và lướt bao nhiêu hay chỉ lại hít đt thấy bảo vậy.

Kệ mày. Tiền mày mày sài lãi lỗ kệ mày. Tk mày tự mày biết nói phét nói điêu thế nào chả dc. Cầu mong ngta tin m mua giá nào để làm gì

@dbqp vaaxn giữ quan điểm ldg sẽ tăng vượt 12nhịp này huynh nhá.

1 Likes

@Phamhung conf hàng ko hay mất rồi bác

Có khối thằng nghe mày chốt lời nó giảm rồi mua lại ko đúng nhịp chỉnh rồi mất hàng ủn giá cao hơn. Tới ngày chỉnh thì nhảy vào đu.
Mấy nay cứ hô chỉnh mà nó xanh mấy phiên. Đơn nhiên sắp tới sẽ có chỉnh có rũ, ẽu ở giá nào về giá nào thì ko ai biết. Đó là điều bình thường.

Bây giờ sập mạnh e khó. Có chỉnh thì cũng chỉnh trong phiên như hôm nay. Nên các con giời ko cẩn thận là mất hàng với nhịp này. Bán xong cầm tiền sốt ruột ko chịu được lại phi vào khúc cao hơn hơn T3 hàng về thì nó chỉnh lại quay ra cắt. Kkk

1 Likes

Chơi chứng mà ko đặt ra bao nhiêu thì chỉnh và bao nhiêu thì mua? Chơi vậy thì đúng là xa bờ ko có ngày về. Nói nhanh LDG có thể lên đc 15 nhưng còn rất xa và mua vào khi 7.x. Chơi là phải đặt mục tiêu, ko tham và không mua theo. Còn để mà vượt 11.2 sẽ ko đơn giản (mặc dù đợt vừa rồi cũng bật lên kha khá). Ngưỡng cản đầu tiên 11.2 (còn mốc 10 chỉ là tâm lý vượt mệnh). Chúc các bác kiếm đc nhiều tiền và vượt đc 11.2 để sớm về bờ. Vượt 11.2 sẽ chào anh em quyết thắng .