LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Vụ đky mua 2tr cổ rồi quay xe cứ thấy lãnh đạo hèn hèn

Ông sang dig xem pct nó đăng ký 2 lần .lần 1 dk 2tr mua 200k lần 2 10tr ko mua cổ nào kìa.Cổ cứ lên là cổ tốt.Còn ko lên là cổ lởm.Ldg giá thấp nhất tầm 21 tháng 6 đến giờ cũng tầm 40% rồi có kém cổ nào đâu.Nhìn đồ thị ldg khá đẹp ko xóc như nhiều con khác.Các con khác cũng tăng tầm _+40% nhưng đánh rất xóc như dig chẳng hạn.Tin tưởng doanh nghiệp và cổ mình trọn thì ôm còn nếu cổ khác ngon hơn thì việc gì ko múc

3 Likes

Bạn có vđe về đọc hiểu ko?

Còn cái ông mon ý,thấy bảo trc là nick quý …tôi cũng ôm dig từ năm ngoái và vào hội dig ,a7 ,thaongoc …biết tính của ông ấy.:rofl::rofl::rofl:ông này vẫn ôm cổ nhưng hay kiểu sáng nắng chiều mưa trưa thì chửi cổ như lìn nhưng ôm thì chặt lắm.Nghe thì nhiều khi ức chế phết kiểu kiểu chim lợn nhưng lúc này lúc kia lưỡng tính​:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ông bảo nó ko mua 2tr thấy nó hèn hèn thì so với mấy thằng nổ 10tr ko mua gì thì nó nhục lắm à,mới ra tin 1,2 hôm thì ko nói chứ đến nửa tháng rồi thấy nó muỗi thôi.

Thì hèn gấp 5 đó cụ.

2 Likes

Nay CP chạy khen khỏe, mai chê yếu kiểu vậy.

3 Likes

Chắc là hifi

TTCK VN sắp tới có rất nhiều dư địa để tăng điểm đấy mấy bác ạ, đừng vội ăn li line làm gì. Cuối tháng 8 giao dịch T2 thì thanh khoản sẽ tăng lên khá. Khi thanh khoản tăng thfi các cp sẽ tăng tốt. Rồi tháng 10 khả năng nâng hạng thị trường lên gần mới nổi em không nhớ hạng gì. Như vậy là khá ok. Còn tạo lập thì bắt đầu bung tiền kéo rồi ( thanh khoản tăng, nước ngoài + tự doanh mau dòng 2 tuần nay)

3 Likes

LDG cổ lởm bỏ mẹ ông à ! Thế nên ông đừng quan tâm làm gì ! Qua mua FLC 1 siểu cổ ở đa vũ trụ mới nhanh giàu

2 Likes

Tay to Gom hàng nó nhẹ nhàng vs đìu hiu lắm :)), Giao dịch lèo tèo buồn ngủ bác à ! Nhưng dạo gần dây mỗi ngày làm TB làm mấy chục K LDG nhẹ như lông hồng

1 Likes
4 Likes

Chim lợn cứ bay rợp trời. Cứ đuổi hết con này lại xuất hiện con khác. Đến con chim lợn còi chúa dp chim miệt mài mà không làm gì đc ldg thì mấy chim lợn còi sao đủ trình dìm đc ldg.

1 Likes

Chim lợn k lm cổ giảm, bìm bịp k lm cổ tăng, tất cả do thị trường quyết định, kể cả khi uptrend chủ tịch có bán nó cũng tăng và ngc lại, vì vậy tôi đánh giá cực thấp iq của con chym nhợn pb.

2 Likes

Thế nên em mới gọi nó là chim lợn còi. Nó có hiểu gì đâu ạ

2 Likes

Hôm nay ae Ldger lắng thế, chẳng thấy ai on-nai tán tỉnh nhau nhể.

1 Likes

Cứ bình tĩnh các a ạ. Ldg sẽ nhanh chóng vượt 12.x. Khi đó lên 14-15 nhanh lắm.

2 Likes

Mai ATO em trả chị @Nhole full hàng nhé! Hẹn hôm nao @Spartan nó xả em vào cứu.

Là tôi đây. Ông ko theo dõi DIG nhiều như tôi đâu. Hơn 1 năm r. Biết thế nhưng tôi vẫn cầm, tôi nói gì về DIG sai đâu. 120 ông A7 lên hô ae thánh chiến, múc CE cho đỡ sợ. Ngọc bán rút tiền mua đất, đăng sổ đỏ khoe khắp fb, A7 mua Maybach cho vợ. Tôi nói sai à???
LDG thì ôm từ 22 về cắt 10 chấm mấy ấy.:crazy_face:

1 Likes

DIG pct đk 10 triệu mua 0 cổ; LDG CT đăng kí 2 triệu mua 0 cổ. HDC cty đk 3 triệu mua 0 cổ.
Hết sức bình thường. Nhưng LDG có 2 triệu cổ = tí tiền mà Hưng k dám múc khi cổ giá 7-8 là kém, hèn. Nói thẳng là ÉO CÓ TIỀN. Kkk
Giá này LDG vẫn ngon choét. Nhìn định giá DN mà XÚC. Nhưng vẫn phải e chừng blđ. Blđ lởm cầm lâu ko sống đc đâu. :crying_cat_face:

1 Likes