LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Cứ chạy loanh quanh làm gì,vào hết ldg đi vừa đẩy giá mà vẫn ăn dc nhiều :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

All in ldg rồi. Chỉ còn 1 tý vào szc thôi. Giờ ngồi ngắm ldg

1 Likes

fomo ldg ko a

1 Likes

Mọi người cho chị hỏi với. Cii với Tân Hoàng Minh có liên quan gì đến nhau không. Vụ trái phiếu THM thì CII có phải trả nợ cho THM không? Ai biết nói giúp chị với

Nó với THM có liên quan trực tiêos gì đến nhau không bác. Ví dụ như nó có phải trả nợ gì cho THM không??

Hai bên đấy không có gì liên quan đến nhau hết chị ạ. CII là công ty thuộc nhà nước, sau mà nhà nước thoái hết vốn được ở CII thì nó ngon lắm đấy.

2 Likes

CII sẽ là game hot nhất 2022 theo tôi được biết.

1 Likes

Ok . Cảm ơn mấy chế nhé

Ngưỡng giá 11 mà tiền vào múc mạnh ntn thì là điểm vào pha kéo, theo tôi bạn còn lo ngại thì có thể vào lệnh 50%.

1 Likes

THM ko đủ xách dép cho CII đâu Chị. CII đang thu cái trạm XLHN như mỏ vàng. Cao tốc độc nhất về miền tây vừa khởi thu phí 2 ngày tiền vô như nước. Chắc phải tím 3 phiên nữa mới dịu xuống. CII đang dở là bị cắt margin (lỗ âm vốn chủ 2021- lý do ngừng thu phí XLHN nên rớt tiền) nên nhiều người sợ. Có kiểm toán quý 2 là nó được cấp lại và bay cao đó.

1 Likes

Qua 1 cây gần trần nay dòng bds chạy tít LDG lại thong dong

chốt T+ LDG ghê quá các bác :))))

Sau 2h 5% bác oi

Phụ lái đẩy thuyền, đu đỉnh hay không ae?

5 Likes

Mình thì chưa về bờ, ngta đã được chốt lời :))))

Hôm nay dễ phiên phối lắm, nhưng thôi kệ, trả lễ 50k hqua mua 11 bán 11.5, kaka.

1 Likes

Tôi mua mà Mùa Thu No1

Bác @dp đâu rồi nhỉ. Xem ra cản 11.2 mà bác nói có vẻ ko mạnh lắm. Cứ đà này hết tháng là vượt TCH của bác thôi

1 Likes

Mua đi không sợ đâu. Mấy nữa mà đấu giá thủ thiêm chỉ cần 1 tỏi/m2 thôi thì cp bds cũng đủ bay nóc rồi. Mà chả đấu giá được thì tin đấy cũng ko ảnh hưởng mấy nữa. Nên phần thắng vẫn lớn.

1 Likes

Lại thành hỗ trợ cứng rồi.

1 Likes