LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Nói thật là từ ngày làm F0 có nằm mơ cũng méo thể mơ nó lại về dưới 10 thế này, đùa là cắt vậy thôi chớ tôi chơi tiền thịt kệ mịa nó méo cắt đâu. Mai mà giao dịch thì tôi mới cắt thật

2 Likes

Giờ lái nó muốn lên là lên xuống là xuống, lợi nhuận 300 tỷ cũng chưa chắc ăn thua đâu bác à

Hiện tại ko ăn thua; nhưng vài tháng nữa tâm lí nó sẽ khác.

1 Likes

Thôi kệ nó các bác ah, tôi đi kiếm tiền đây. Cún dạo này không biết được tăng lương chưa? chứ chỗ tôi nghe tin samsung đang làm tuần 5 ngày rút 3 ngày mà cũng đang xoắn. Công nhân được mấy đồng lương bèo bọt, lại không tiết kiệm được bỏ ra mua LDG

1 Likes

Giá 7.x là có thể rồi. Yếu quá rồi

1 Likes

Đợi về 5.x vậy…

1 Likes

tôi bảo về 6.x múc là quá đẹp làm vòng mới 100% mà nhiều bác k tin

3 Likes

Để xem tới khi họp cổ đông chủ tịch có bị quăng dép ko :))

Lúc nào đến tren thị trường hồi phục bác cũng thay cái nền xanh lơ kia sang đỏ hay vàng nhé. Chứ bị ám ảnh cái màu này quá

1 Likes

ok bác

Nhặt sàn túc tắc phết, nhường hết thôi.

Mỹ tăng 0.75% ls. Cổ phiếu mất luôn 70%. Có nghĩa mỹ phải tăng rền rĩ ls 100 năm nữa mới bằng sức rơi của cp trong 3 tháng.

Thay màu tím đi

1 Likes

Thay nền tím luôn đi đồng chí @kytd ơi

2 Likes

VNI giảm mạnh lên, cđ cp bđs giảm mạnh rồi; làm ván mới về 900đ rồi bật lên 1300đ để gom đống binh tàn đòi lại những gì đã mất nào

4 Likes

Đần hết mặt ra rồi.

VỀ 1200 rồi .đáy dài hạn quanh đây rồi. ae bình tĩnh

2 Likes

Tím chói chang mà cổ vẫn xám mới buồn

1 Likes

Thuyết âm mưu: Lần này dhcd mà ra thông báo ko phát hành riêng lẻ đc vì giá ko đạt thì đúng bài của họ luôn, ra thông báo báo phrl giá 12 để a e tin tưởng ko giảm về quá giá đấy đc để out hàng. Sau đó liên tục ĐH ko thành để kéo dài việc đó. Đến bây h sau khi ra gần hết thì đạp xuống làm vòng mới :)))) hi vọng không phải như thế. Chứ nếu đúng thế này thì đúng là thất vọng tràn trề, tiếng xấu ko bỏ đc mà còn nặng nề hơn

2 Likes

• Thị trường nó đang giảm vì ntn bác à
  • NHNN nói vậy khác gì bảo siết dòng tiền vào ck và bđs đâu
  • Trừ hạn mức tín dụng khác gì giết chết ngân hàng thương mại đâu, vậy nên ai dám cho vay nhiều bđs và chứng khoán
1 Likes