LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Đang nghi nghi như vậy. Mai đhcđ nó ra tin không phrl đc thì đúng mình bị lùa gà. Nếu vậy các bác cho em cái tên tuổi địa chỉ của thằng chủ tịch

2 Likes

sâu sắc

Thế nào là hoạt động có nhiều rủi ro? Sao pải đợi đến 3 năm mới nói ra điều này? Việc điều tiết tiền vào nền kinh tế, NHNN chắc chỉ mở van thôi chứ dòng tiền đi đâu thì ko bít lun hay gì. Đúng là 1 đám vô trách nhiệm.

Chỗ nào sơn là bà chị, e ở TP này :))

1 Likes

Tp sơn la. Dẫu vậy chị thoát ly xuống hn 30 năm rồi

Xong tuyên bố làm ăn bết bát, nợ nần chồng chất, cổ về 2k :))

1 Likes

Dm thế mình bị thằng H nó lừa à. Chả nhẽ bctc không có tác dụng. 300 tỷ lãi nó treo kia chả lẽ là cá gỗ

1 Likes

Đợt này họp, a e nhớ yêu cầu chủ tịch đề nghị cơ cấu lại cổ đông :))) chứ 80tr cổ dxg táng ra chắc chia ra 100 tk vệ tinh quá

1 Likes

về 2k thì huy động 500 ae; mỗi anh ae 1 tỷ thâu tóm cty nhỉ?? đuổi việc anh hưng

5 Likes

Giá này phrl cái gì trong tt xấu như thế này hả chị? Tên tuổi Hưng search dễ mà, có email gửi họp đhcđ đó

Bên dig chủ tịch DIC đã có phản ứng ngay,

1 Likes

Diễn biến đang chứng minh nhận định này của bác là đúng đấy, thêm quả bồi mua 2tr từ 22/6 đấy (nhấn mạnh là từ 22/6) mà e tưởng đã múc xong trước 15/6 rồi chỉ làm thủ tục thoả thuận

Múc rồi

Nếu mà đúng thế thì nó quá thâm nho độc ác

1 Likes

Pic long hổ tranh hùng phong thuỷ kém quá, tranh hùng đánh đấm thì lên sao được.

Thuyết âm binh, em nghi bác là nội gián hahaha.

1 Likes
  • Năm 2022 mà LDG ko book lợi nhuận dự án sài gòn intela, cp cuối năm vẫn giảm thì sẽ kiện
  • Bà chị @Nhole thấy thế nào; tội ko hạch toán lợi nhuận dự án đã bàn giao gây thiệt hại cho cổ đông
3 Likes

Thế bctc là giả à các bác. Em không tin như vậy đâu. Đến cả hạch toán lỗ lãi phải thu phải trả mà còn làm giả đc. Thì pháp luật này không là gì à.

1 Likes

Các bác gom đủ hàng rồi à ?

2 Likes

Vnindex giữ được mốc 1200đ như hiện nay chỉ còn khoảng độ 10/30 mã ngân hàng neo giá cao trong rổ Vn30. Chứ thực chất nhiều mã cổ phiếu đã về giá chiết khấu thời Vnindex 850-900đ rồi.

3 Likes