LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Lực bán sàn chung của tt yếu lắm rồi. Chỉ cần ra tin gói hỗ trợ 2% lãi suất là bật tăng thôi

2 Likes

LDG cần xem xét lại đội ngũ lãnh đạo. Họp đại hội 2 lần không thành công vì không đủ cổ biểu quyết. chứng tỏ ban lãnh đạo số cổ phiếu cầm thực quá ít, chắc trên đỉnh đã bán ra. Giờ giở trò đạp mạnh để mua gom lại. Anh chị em đoàn kết không bán ra thì lãnh đạo coi như bỏ. Còn giá trị doanh nghiệp như LDG ở thời điểm hiện tại thì không cần bàn, dưới giá trị sổ sách lâu rồi.

2 Likes

Cùng là ldg vẫn kinh doanh như vậy . Vẫn khó khăn như vậy. Mới hôm nào thôi còn ao ước nó có giá 20 để mua. Giờ gía 8 không ai dám mua. ???

image
DIG cũng bị hãm hại

LDG cũng vậy

Chào nhà mới. Các cụ ổn chứ ạ :blush:

5 Likes

Hấp hối bạn ơi

1 Likes

Bác ơi, đã mua nhiều lần rồi và giờ hết nguồn tiền để mua. Chứ có tiền em ôm cho hết chố sàn kia luôn. Giá trị xuống dưới giá trị doanh nghiệp thì lo gì nữa. Ôm 1-2 năm ăn to

2 Likes

Không phải thế đâu

Ai cũng đang vậy cả thôi, đến tôi cũng không nghĩ cưa chân bàn đến vậy. Xấu thì nhận nó xấu, mọi lý do bây giờ đều khó được chấp nhận

4 Likes

Thở oxy rồi

âm gần 50%

Sợ nhất nó cứ rơi ko biết khi nào dừng. Chiều Cty có phải giải trình 5 phiên sàn không các bác?

1 Likes

Anh em xác Cmnd là 3-4 năm nữa ms về giá 2x.x

1 Likes

Anh em nhận được thư mời đại hội chưa, em vừa nhận được xong.

1 Likes

Nghe thằng LoL Spantan toàn bốc phét ! Giờ dám lên ẳng !

1 Likes

LDG sky đang được khởi công xây dựng, ae gồng vài năm nữa nhé

Các Bác phải hiểu rằng giờ xây dựng nhưng éo bán dc hàng ? Mà không bán được hàng thì lấy đâu lơi nhuận, hàng tồn kho con LDG thì có éo đâu ( giảm so vs năm trc ) cổ lol trâu

1 Likes
  • ĐHCĐ phải hỏi khi nào cp LDG về 2x để cổ đông về bờ.
  • Ae mỗi người đặt 1 câu hỏi xem lãnh đạo cty trả lời ntn
3 Likes

Các cụ mail cho bên quan hệ cổ đông, chửi mạnh vào, cho dư luận vào việc