LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Bán giờ có khi 2 năm sau vẫn có giá này

Cũng may room mình mua ldg . Bị đạp rồi còn có cơ hồi. Chứ dig , ceo thấy mọi người đang tập hợp để kiện a7. A7 bị sao thì dig ceo đạp lên nhau mà chạy . Mà lạ nhỉ ldg là mua vì giá trị lợi nhuận nó thu đc chứ có phải mua vì a7 hô hào đâu mà nó cứ bị kéo dính vào 2 con kia thế

2 Likes

Ko về 1100 đâu. Nay vẫn dùng GAS, HPG, POW, MSN, FPT, … kéo chỉ số ko sốc. Nhưng còn lại vẫn chết lăn quay.

2 Likes

LDG vẫn họp OL chắc do không có tiền tổ chức OF, mình quan tâm nhất vụ PHRL và ông Quĩ SAM vào HĐQT

1 Likes

Hôm nào họp đấy mọi người

30/6

1 Likes
  • LDG mặc định là cp 5 ăn 5 thu nên ae khi vào xđ hết rồi
  • Còn DIG, CEO là kim cương nên mua xong ko có giá kim cương nên mọi người cay cú.
4 Likes

Tren chưa lên mà bác đã đổi màu nên nó vẫn lơ là phải, lại còn bị chóa cắn nữa kaka

Ldg ôi niềm đau. Lãi không chốt giờ lỗ 50% tk

2 Likes

Ai chẳng vậy chị
30/6 có khi anh hưng lại hứa cuối năm về mệnh đó :joy:

2 Likes

Thứ 2 ldg chắc sàn tiếp luôn từ đầu phiên các bác ạ. Vì dig ceo đang sóng gió thế kia ldg lại vạ lây

2 Likes

Họ lập room hàng ngàn thành viên để kiện rồi

1 Likes

LDG thì em vẫn tự tin cuối năm 2022 ae giá vốn 1x về bờ nhé; ai còn tiền thì chờ vùng đáy vào hàng để trung bình giá thấp.

3 Likes

Có bác nào còn giữ LDG và vẫn còn tin vào LDG xin cho một chấm để động viên nhau đi!

3 Likes

9 phiên đến DHCD. Giá nào cho em? DHCD xong. Giá nào cho anh?

1 Likes

Cùng quan điểm. Tuấn sau theo dõi. Nếu chạm lại vùng 6.x thì cũng là cơ hội rất tốt nhé.
Đợt 2018 lái LDG đánh từ 14 về 6-8 rồi om ở vùng đó khá lâu đấy.

Có một số view sau :

• Lái ra hàng rồi : OK, kiểu gì chả có lái mới. Doanh thu lợi nhuận tăng vọt thì lo gì
  • Lái đánh xuống : gom hàng . Cũng chả phải lo, nó bẩn tý nhưng rồi nó cũng phải đánh lên
5 Likes

Em thích bds nhưng đã tránh không đu ceo dig của a7 vì thấy bầy đàn nên em chọn scr. Chót chốt lời scr song tìm đc ldg thay thế. Đã tránh kỹ như vậy ai ngờ ldg vẫn bị vạ lây

1 Likes

Năm nay là năm tuổi của em. Chắc của đi thay người các bác ạ.họ nói năm tuổi mất tiền là may mắn

2 Likes

Chưa bán là chưa mất. Bên DIG CEO có vẻ tình hình đang phức tạp.

3 Likes
  • Gái năm dần thì máu chiến rồi :grinning:
  • Bính dần hả bà chị?? hay giáp dần
1 Likes