LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Dẫu vạy dài hạn dig ceo vẫn tốt chứ không hủi như flc

Mình cũng âm 50% rồi giờ nói muốn ra sao thì ra, chả còn tiền mà trung bình xuống nữa rồi

Cuối năm 2022 nếu LDG book ln 300 tỷ như kế hoạch thì LDG vẫn về 2x bà chị nhé

1 Likes

Hơi khó Bác ơi ! Em đoán mò là lên tâm 15-17 xong lại về quanh 12-13 chạy dài 2-3 năm xong ms lên 2x to nhỏ thì lên

• Lên được 17 thì về 2x còn ko lên được 15 lại quay đầu
  • LDG cá nhân mình vẫn tự tin vì vốn hoá nó nhỏ ~1900 tỷ; chứ nó trên 10k tỷ thì khó tăng mạnh
2 Likes

Dù sao thì lịch sử vẫn có tính lập lại cao ! Bank mà k lên thì Bđs khó mà tăng dc ! Dù sao thì 2 thằng này quan hệ thân như Mứt vs Ít , làm thao 1 thằng sịt thằng kia bay được

Cứ chăm chăm BĐS , các bác quay ra nhìn Dòng Chưng xem chúng nó cũng toàn thương bệnh binh 3/4 hết cả rồi ! Hoa hậu như VND mà giờ cũng thành thị nở hết cả ! Tan thương

3 Likes
  • Khuyên ae chân tình luôn
  • Cứ cày cuốc đi, LDG vài tuần nữa có giá ngon cứ gom dần
  • Cty có ln vài trăm tỷ là giá cp lại trên 10k luôn
  • Cứ làm vài vòng như vậy cũng ok
3 Likes

Quả này em cắm nốt con Drem Tàu đợi về 6.x gom TBG nốt ! Hy vọng cuối năm về 2x !

1 Likes

Mình lỗ từ trước đến giờ là do cắt lỗ. Kể cả mua giá cao để lâu cũng không lỗ được nhiều. Vẫn khẳng định giá này đã về vùng cầm không lỗ mà nhân tài khoản thì quá ổn

1 Likes

Có mỗi pic LDG còn hoạt động, các pic cp bđs khác im ru :smile:
Cđ LDG vcđ, mặc dù LDG có thể giảm về 6.x hay 5.x

3 Likes

Vào Te Le Gram toàn hồ 200 -500 -1tr thì giờ hết hơi ! LDG hô có 2x thôi mà tụt cả huyết áp rồi

2 Likes

Đang tính bán con ô tô mua 2 năm trc từ tiền lời ck. Mà không dám mở mồm sợ chồng chửi các bác à. Hôm nọ định cắm mảnh đất chồng lườm cho nên sợ vãi tè im ru. Giờ còn mỗi con xe đứng tên mình định bán rồi chờ ldg lãi lên mua lại

1 Likes

Bà chị tuổi dần mà sợ ck à?? :smile:
Mua LDG giá 7.x 6.x một ô tô cuối năm thành 2 ô tô

3 Likes

Thôi Bác à :)) Kể có con Drem tàu như em cắm còn đỡ !

1 Likes

Đanh đá vậy thôi mà chồng nó bắt vía. Nó cứ im ỉm cho mình nhảy chồm chồm lên rồi sau mọi thứ lại phải theo nó. Điên lắm mà phải chịu

4 Likes

bay luôn căn hộ 2pn2wc 75m2 rồi bác😂

1 Likes

Bđs mất thiên thời ngắn hạn rồi ko tăng mạnh được
Ai về nhà đó
LDG về 7.x, 6.x nằm chờ thời DIG thì về 2.x, CEO thì 1.x cũng chờ thời rồi vùng lên

1 Likes

Nếu ldg xuống sâu nằm vùng là chị bán rồi mua lại sau. Đến đoạn đó thì không sợ rủi ro nữa. Mỗi tội phải lấy cam đảm mở mồm ra nói với chồng đã

3 Likes

ga 6-7 ace hò nhau mỗi người 50k là nó tím cả tuần bác @kytd nhể😁

3 Likes