LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

T2 tím lại vào nhé. Sàn thì thôi

• CE anh 7 đã xuất hiện :smile:

Ko bác, nếu như thế out khỏi tt từ lâu rồi

1 Likes

phải thừa nhận bác bị dig và cụ a7 chui vào máu rồi, nói thế bác đừng giận;)

• Ko phải đâu, e sang đó chém gió cho vui, vs lại cũng xem họ định giá các cp của họ ntn
  • Bên đó sôi động hơn
  • Chứ cp tăng giảm sao A7 quyết đc, đợt này giảm là do chính sách của cp, vì vậy giảm thôi;
2 Likes
  • Chứ A7 bảo có 2tr tỷ bơm ra, làm gì có
  • Các ngân hàng ko đc nới room thì làm gì bơm ra 2tr tỷ, 2% hỗ trợ chủ đồ là các khoản vay cũ đảo nợ; chứ room tính dụng tăng 10% thì bơm ra thêm 1,2tr tỷ thôi
  • Đợi khi nào ra tin cp kiểm soát giá bđs thành công, giá bđs đã giảm, có dấu hiệu đóng băng; nhà nước hỗ trợ ngành bđs thì cp bđs mới ngon lại đc
2 Likes

Rồi thời của cp LDG, của cp Bất động sản sẽ tới. Kệ, giờ có xuống 5k cũng kệ luôn. Hôm nay lại nhận được thư mời họp đại hội cổ đông

3 Likes

Đại sóng bds rồi các bác ạ. Đạp ăn hàng chuẩn bị cho đại sóng. Lái ăn song ceo dig rồi

1 Likes

Thông tin ở đâu v chị

Khi những Đám đông bán đi để cứu vớt những đồng tiền còn lại cuối cùng của mình => CUNG đã đạt đỉnh => TT sẽ tạo đáy thôi
Cổ phiếu nó không mất đi, đơn giản là nó chuyển từ tay NĐT nhỏ lẻ sang NĐT lớn thôi !

1 Likes

Chị chỉ biết bởi tại a7 dạy nhỏ lẻ nên nhỏ lẻ tử thủ dig ceo làm tay to không có hàng nên họ nóng mặt . Mới quyết đạp để cướp hàng. Khi nào cướp song thì mới cho lên. Chứ giờ kéo cổ NH cổ CK nó loãng quá mất nhiều vốn lại kéo không nổi. Cơ bản đến nay lái đủ hàng . Còn lại tý thối lại cho nhỏ lẻ ôm đi cùng

1 Likes

Chộn lì

Cắt 9.58 hnay buy lại là gia tăng cổ rồi bác

1 Likes
  • Kệ cho vđ tự nhiên thôi chị à
  • Nó giảm do lo ngại thị trg bđs gặp vấn đề, khi cp siết tín dụng bđs
  • Chứ thị trg bđs nhà nước hỗ trợ thì chẳng thằng nào ép giá đc cả; toàn thị trg dồn mua cp bđs càng short càng chết
3 Likes

Nếu bây giờ ldg quay đầu thì có hàng cho các bác mua không. Làm gì có nhìn chỉ có tí ti cổ bán lái chỉ quơ 1 tay là hết hàng. Ai chọn cắt chờ mua lại lúc mua không mua đc hàng

Nay còn dư hơn 1 triệu cp thứ 2 nó thổi cái hết sạch hàng thì lúc ý chủ tịch Hưng sẽ mua giá cao nhé.

1 Likes

Nay dư thôi. Giờ có tin tốt thứ 2 lại không có dư nữa.

1 Likes

Mình hưởng ứng cùng bạn.

2 Likes

Bác định dùng 1 tỷ này để xúc LDG hay DIG vậy?