LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

còn lên diễn đàn là còn sàn.

1 Likes

Thôi trả hàng cho lái em về. Cả tt bầm dập hết rồi. Đến hpg giá 21 mà còn sàn thì ai sống đc

Về 4 về 2 về đất mẹ nha

Chúng ta có nhiều điểm chung phết đấy chứ…

• Định ko comment nhưng cụ ko cần vào lấy le đâu
  • Mấy cái cụ nói phân tích ở trên hết rồi
  • Để tự nhiên cho cp vđ, cuối năm 2022 cp LDG ko có giá dưới 10k đâu
  • @Spartan giá này đội bác hành động cũng chấp nhận được rồi?? Hay lại…
2 Likes

Thực tế là ldg không chết đc. Nó vẫn có lợi nhuận sắp hạch toán. 30 chưa phải là tết. Nó giảm 70% rồi thì nói cái gì chả đúng. Ldg lúc nó lỗ lòi . Lúc nó bị vướng pháp lya nó còn không chết đc. Nên giá này ai không chịu đc áp lực tâm lý thì phải cắt thôi. Chứ thực tế giá này ai ôm đc là thắng

3 Likes

Spartan còn lo đi vay vốn. Chắc ngày 1 ngày 2 chưa song đc

4.x

• Theo tôi ông ko cần dạy khôn đâu
  • Mịa nó giảm vậy ai chẳng biết điều gì đang xảy ra.
  • Bđs chết sắp tới một loạt cp sx cũng chết thảm ko kém đâu
2 Likes

Đời tôi cần đéo gì dạy bố con thằng nào, lập pic định giá ở giai đoạn này k chết anh em ah mà còn ra oai?

Mày đéo cần tinh vi, bọn tao đéo chào đón mày

1 Likes

Đầu tư mà không khác gì đánh bạc. Cùng là ldg 3 tháng trc giá 20 . 23 còn đua nhau mua trần không có hàng. Bây giờ vẫn là nó giá 7 đua bán sàn. Khi bị đánh cho mụ đầu thì quên ngay mới đây thôi mình đua trần 20 còn không mua đc. Thôi em đi chơi xóc đĩa cho nhanh. Nếu doanh nghiệp mới 3 tháng mà đã vận đổi sao rời. Thì ai yên tâm mà làm DN đc. Vì vậy tất cả chỉ là trò tâm lý

5 Likes

Chú giỏi, anh chúc mừng chú, bọn anh không cần khóc thuê bởi những thằng ngụy quân tử.

Xấu thì xấu rồi ! Về nền 6.x là hết cứt ! Còn VNI đang dow vcc ra kêu gì ! Các bố nhìn Dòng Chứng khoán xem có thua gì BĐS k ?

2 Likes

Cắt lỗ sớm lúc mới sụt giảm khoảng 12-15% là cùng, giờ này còn cắt cái chim gì nữa… Tử thủ, chả sợ bố con thằng nào và chuẩn bị tiền mua thêm để dài hạn xem thằng nào làm gì được

2 Likes

LDG hàng tích sản, giá này không ôm thì còn giá nào nữa.

1 Likes

Căn bản nó giảm gần về nền rồi ! Kiểu gì cũng hồi kỹ thuật !

3 Likes

Dig vừa ra tâm thư. Khẳng định làm ăn hoàn toàn bình thường . Doanh thu . Ln vẫn phấn đấu hoàn thành kế hoạch. Thế có nghĩa tt bds vẫn bình thường chứ ai ăn thịt bds đâu mà nó đánh như trời sụp

5 Likes

hình như mình qua cái đoạn chán chường hoảng loạn rồi hay sao ý mọi người ạ, giờ xuống sàn thấy nhẹ tênh hay do thua lỗ quá nó trở thành chai cmnr

2 Likes

Htr thấy có nick gì bảo “Chị càng giảm càng mua”. Kbiet nay còn khỏe không? Htr bảo 6 tháng tới k quá nổi 15, thì các thánh chửi, h chắc đưa lên 1 năm nhỉ :)). Các bác đừng nghe chim lợn nó hô hào. LDG vẫn là con bẩn thôi, đừng dây vào làm gì cho khổ

5 Likes