LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Vẫn khỏe. Trung bình giá xuống gần 10 rồi. Khỏe không em

1 Likes

TT này cổ tăng trưởng hay cổ blue thì cũng thành penny cả thôi =))

2 Likes

Nước ngoài đang mua ? Mà kết phiên bịt sàn thì mai lại sàn tiếp !

Giá này có tiền cứ TBG xuống thì vẫn ổn, còn hơn là cắt lỗ roi mua cổ khác ! Tội là k còn tiền :frowning:

Hôm trước có bạn bảo cứ lĩnh lương em mua được 3000 cổ, giờ mua được 6000 cổ mà không dám mua? Tham lam khi người khác sợ hãi

2 Likes

Cổ đông ldg nghèo nên đạp xuống đến 7 là cạn tiền. Cả tt bắt đáy mỗi ldg đứng im

2 Likes

Mai bắt :smiley:

2 Likes

Túm đáy à

3 Likes

Có ai biết vì sao sàn nhiều thế mà vẫn chất bán như núi ko?

Không cần xác định đáy vì không biết đâu là đáy. Chỉ cần mua để đủ cơ sở giữ được là có thể xuống khi mức giá đã discount nhiều. (Với ai tham lam thôi, chống chỉ định ăn theo)

2 Likes

Ra hơn 200 sổ đỏ rồi. Giờ nhìn đất của nó đẹp long lanh

1 Likes

Đám đông rất dễ bị điều khiển

1 Likes

Buồn ghê nếu mình chơi flc nó xuống ít ra còn biết lý do cụ thể rõ ràng. Tối thiểu trc khi ra tin xấu nó còn kéo lên rồi mới ra tin để ai muốn thoát thì thoát. Đằng này không 1 tin xấu ngoài mấy cái lý do vớ vẩn do chim lợn bịa ra

1 Likes

Các bác cho em 1 niềm tin cái.không khác gì đánh bạc

1 Likes
1 Likes

Chán, nát như tương rồi

Khuyên các bác chân tình: Trong trường hợp đã lỗ nặng ko bán thì khóa app, đi làm việc chính đi, coi như của để dành nếu tin vào DN. Còn ko thì nhanh tay trả lại hàng cho lái, rời bỏ thị trường, tìm con đường sinh lãi khác.

4 Likes

Chim còn không các bác, hay phải dùng nhíp gắp ra? Đùa thôi chứ tt thế này chỉ có cúp cp, ngắt cầu chì thôi, nhìn bảng điện có khi đột quỵ.

1 Likes

Không thấy a e lên chửi nhau cũng buồn, thấy thiếu thiếu.

1 Likes