LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Giờ mn im lặng rồi bác ạ, càng lên diễn đàn thì còn giảm mạnh.

Chỉ báo vùng đáy là đây chứ đâu kaka

Ldg đã quay lại thời kỳ chỉ giao dịch vào 2 tiếng buổi sáng :joy:

2 Likes

Thế lại tốt, a e nào có nhu cầu thì múc dc luôn đỡ phải rình rập canh bảng

Thắng thì làm vua. Thua thì làm giặc . Giờ ai chê cổ đất thế nào mà chả đúng. Đội ôm cổ đất bị đánh cho te tua . Giơ cờ trắng đầu hàng rồi

1 Likes

Cứ mua khi có thể, cứ giữ rồi có lãi là phương châm của mình. Lỗ thì lỗ rồi. Tắt app chờ cuối năm mở ra và …ok

2 Likes

Có cầm LDG, đang lỗ nhưng sẽ trung bình giá chứ không bán

1 Likes

Ldg em còn tí tiền. Thôi ngồi im xem lái diễn. Nếu có giá 5 em bắt không thì thôi

3 Likes

Em cũng đợi khi ổn định thì mới mua chị a

2 Likes

Và nếu thị trường giảm quá thì em nghĩ mình có cơ hội xem xét các cổ phiếu khác, biết đâu tìm đc CP nào có thể hơn LDG ấy chứ

2 Likes

Đã mua nhưng trong tâm thế dò mìn nên chỉ vào vài trăm k, do đề phòng nó có thể giảm sâu hơn. Ngoài ra cả đội mua nhiều mã cổ đất, không chỉ LDG nên cũng phải chia vốn và tính toán chiến lược. Nhưng nhận thức rất rõ lúc nào cần all in và tắt app.
Câu chuyện đang diễn ra nó phức tạp hơn ta tưởng. Bọn short nó chỉ thừa nước đục thả câu và làm tình trạng kinh khủng hơn. Chứ thực tế là vấn đề triều đình.
Nhưng lúc này không phải lúc bán, chỉ là lúc mua có tính toán.

5 Likes

Thằng này lại bốc phét à :))? Mày giỏi show cái tài khoản của mày lên xem có cổ nào không? Suốt ngày kêu múc mấy tháng nay chắc phải nắm 10-20% công ty ấy nhỉ :)))))? Ngu như bò

6 Likes

Bđs chững hay xuống chỉ là tạm thời. Chỉ có con người ngày càng đông chứ đất thì có đẻ thêm dc đâu. Mà bđs có chết thì khối thằng như bank, thép, xi măng, ngân hàng, nền kte nói chung sẽ chết theo, nên cứ ôm lâu dài ở dưới mệnh già thì sao phải xoắn nếu như doanh nghiệp có tiềm lực thực sự? Tiền thịt nên em cóc sợ. Giờ chỉ cướp hàng của lái chứ ko để lái cướp hàng của mềnh! Keke

2 Likes

Ôm ở đỉnh chứ làm éo gì con tiền tbg

Dcm chỉ có bọn bắt đáy là giàu thoi.mjh mà về bờ dc thì bọn nó hốc đẫy roi.

Dcm bh mới hiểu sự đời.ck vn chỉ chơi t+ thoi.con me nó.ôm cái máu l.nếu ôm thì phải mua dc dưới mệnh giá cp.

2 Likes

DM 1 biệt thự của LDG đã 3.5 tỷ rồi mà giá này còn chất sàn.

1 Likes

Mình k phải có ý gì hay hiềm khích với bác. Nhưng nói thật nếu đội bác mạnh vậy thì lúc ĐHCĐ diễn ra chỉ cần đội của bác + A Hưng chủ tịch thôi cũng đủ tỉ lệ % để thành công diễn ra cuộc họp rồi. Cùng lắm thiếu thì chỉ cần 1 ít nhỏ lẻ như tụi e vào thôi cũng đủ diễn ra cuộc họp thế nhưng sao nó lại Fail tới 2 lần. Nói thì ai cũng nói được cả. “Có câu nói có sách, mách có chứng”, chả thấy bác đưa ra được cái chứng cứ nào để cho ace cổ đông vững tin mà chỉ toàn võ mồm.

4 Likes

Chả tin bố con thằng nào hết ! Lưa thông tin mà xem ! Thông tin doanh nghiệp thì hãy đọc bài của Kytd !
Lái lọt éo gì ! Cái TT này giá 6.x là khả năng có !
Hn lại sàn tiếp !

2 Likes

Tàu nó về ga nhanh hơn dự kiến rồi bác:)

2 Likes