LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Em giá vốn 18.x (x nhỏ) bác ạ, tiền ít nên ghi chép cẩn thận lắm bác, em đợi giá thấp mua trung bình cơ mà giờ kiếm tiền tbg cũng khó, cố gắng TB xuống 15 rồi đợi tết về bờ vậy ạ

2 Likes
  • Tầm giờ thì giơ mặt ra cho các anh tát
  • Chờ cho các anh tát mỏi tay, còn mặt xưng vù; vẫn đứng vững và ko tát nữa thôi :joy:
1 Likes

Buồn lắm. Trươcd toàn đánh mwg. Gas. Ssi. Hpg . Lần đầu tiên đánh loại hàng hủi như này nên trong đời ck lần đầu tiên chịu 7 cây sàn . Không thể tưởng nổi. Mua 13 mà còn thấy khủng khiếp

ơ, vẫn sàn mà các bác, em mới mở lên vẫn sàn :frowning:

Hôm nay chất sàn hơn 1tr, trắng bên mua, mai giảm tiếp, em bán 1 ít thôi;((

1 Likes

Trong khi bctc so với giá 10 thì đẹp như trong tranh. Dòng tiền kd âm 288 tỷ. Dòng tiền kinh doanh tài chính dương 275 tỷ. Như vậy dòng tiền kd thực âm 13 tỷ thôi( trong khi mấy năm trc còn âm 1700 tỷ ). Phải thu ngắn hạn 3600 tỷ. Phải thu dài hạn 1200 tỷ. Tổng nợ vay có 1500 tỷ thôi. Vậy mà giá 7 vẫn sàn. Ai cho tôi câu trả lời . Tại sao lại vô lý như vậy

Mai sàn tiếp, kết phiên dư sàn hơn 1tr, trắng bên mua chị ạh

2 Likes

Hôm qua dồn tiền định giải ngân nhưng … quyết định dừng. Trận này chắc cam go và dai dẳng.
Anh em tiền thịt thì chịu khó làm việc khác, tắt app cuối năm hãy mở.

Ở đây mình không giải ngân tiếp vì lượng hàng tạm đủ và nắm giữ lâu dài nên để tránh rủi ro thêm thì tạm dừng giải ngân thôi. Ai có tiền mà chưa có đủ hàng có thể xem xét giải ngân từ từ vùng này. Mức độ giảm hiện tại nhanh hơn tưởng tượng của người lạc quan nhất, sau 2,3 tháng sẽ hồi về lại vùng 12 (dự thế)

3 Likes

Mấy bữa nay ko quan sát lượng chất phiên, phải chỉ sàn 1, 2 phiên đầu cắt 1 ít được rồi:(((

1 Likes
  • Đất bạt ngàn bát ngát
1 Likes

Lúc này dù có bất cứ tin tốt gì ra cũng không tác dụng gì

LDG sáng nay có dấu hiệu thoát sàn sớm.
Chỉ từ trưa, khi thị trường xấu mới sàn trở lại.
Chứ giá này ai còn cầm chắc chẳng muốn bán nữa.

Nay ps cao kỉ lục, em nghĩ cơ sở chắc sắp tạo đáy rồi.

2 Likes

Đáy rồi đấy

1 Likes

Ko có tay to đỡ, bán quá nhiều, dư bán lên trieu cổ

Nó đỡ làm gì, nó mua lúc nào ai biết được :slight_smile:
Rồi lại vào quy trình

Chỉ có mình lúc cần tham thì lại sợ thôi (hoặc hết tiền)

2 Likes

Chất dư sàn ko ai hốt đó chị, bên mua yếu, ko có mà bên bán lại quá bán

Thật đáy không để mai tôi bắt sàn

3 Likes

Vol vẫn con to thế kia thì chưa đáy được.

Chủ yếu ldg là nhỏ lẻ cầm. Nên nhìn thấy ceo . Dig sàn là cũng bán ra bất chấp. Chắc phải rung rũ cho đội đó bán hết

1 Likes