LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

còn lại toàn đội lì lợm thì ldg mới lên đc. Hoặc phải rq bctc kqkd hơn 100 tỷ nó mới lên đc.

1 Likes

Thôi rình bắt đáy trading giảm lỗ. Ví dụ ldg về 5 mua 50.000 lên 7 cũng lời ra 100tr. 3, 4 vòng là bù lỗ. . Về 2 thì càng nhanh bù lỗ vì từ 2 bật lẻn 5 rất dễ. Mà về 2 thì 200 tr đã mua đc 100.000 cổ.

1 Likes

Kiểm tra lại. Phải thu ngắn hạn là khoản tiền có hạn phải thu trong vòng 12 tháng. Trong khi báo vừa ra tin .phải thu ngắn hạn của ldg là 3688 tỷ. Éo mịa vậy em chờ ldg xuống sâu em bắt tiếp.

2 Likes

• Tháng 12/2020 ra tin cực xấu, xây 500 biệt thự ko phép (đúng ra có qui hoạch 1/500 trong khu đô thị thì ko cần xin gpxd đối với nhà cấp 3)
  • Vậy mà giờ giá còn thấp hơn lúc tin xấu cách đây gần 2 năm
3 Likes

Xấu do vĩ mô nhiều tin quá xấu hội tụ thôi. LDG nội tại vẫn ổn.
Dòng tiền chưa vào , lái nhân cơ hội đạp nước theo mưa, nhỏ lẻ F0 tâm lý không vững thì bán như mai tận thế. Rồi cũng qua đi thôi

4 Likes
  • Ai cho tôi niềm tin vào thị trường chứng khoán
  • Ubck nhà nước hay lãnh đạo cấp cao nào đây…

Phải thu ngắn hạn 3688 tỷ. Phải thu dài hạn 1200 tỷ .Phải trả thì hầu như dn bds trả bằng căn hộ . Trong khi vốn hóa hiện tại 1700 tỷ bằng 1 nửa khoản phải thu thôi chứ chưa thèm so với các dự án. Thôi các anh cứ đạp . Em chờ

Tính đến 31.3.2022 phải trả của ldg là 3770 tỷ. Trong đó nợ vay là 1500 tỷ. Vậy 2000 tỷ kia chắc là của khách trả trc đặt cọc sau này ldg trả lại bằng căn hộ.

Cuối năm 2022 book ln hơn 300 tỷ thì lại phi lên 15-20 đó mà

2 Likes

Nay có bạn nào gom thêm LDG hông

1 Likes

Quý mến ace ôm ldg vì mọi người rất điềm đạm.sau bóng đêm là mặt trời.cả nhà cố lên nhé.

3 Likes

Sang chấn tâm lý nặng nề sức đâu mà mua nữa. Từ khi nó về dứoi 10 là biết tương lai rồi.

2 Likes

Chót kẹp rồi thì ra đảo một thời gian như ông này các bác ah

1 Likes

Ldg nhỏ lẻ nào muốn bán thì bán rồi. Còn lại đều cố thủ dài hạn hết. Các anh lái muốn đạp gom cũng không có hàng mà mua nữa.

Đau khổ hơn ăn dưa bổ :frowning:

• Bác ôm DIG xem ra còn nguy hiểm hơn LDG
  • DIG bây giờ nhiều ng bán vẫn lãi lớn
  • LDG 99% lỗ sặc tiết rồi
1 Likes

Mặt em sưng gấp 2 bình thường rồi chị ơi! Các anh ấy buông tha chưa hả chị?? Để em còn đi đến bệnh viện chữa cái mặt sưng vù

Game thâu tóm thì dã man lắm. Vì càng mua đc rẻ thì càng đỡ tiền.

• Nếu tin đồn là thật thì a Hưng sẽ phản công lại ngay
  • Em giờ chỉ biết giơ mặt chịu các anh vả vào mặt, chờ các anh mỏi tay buông tha thôi
1 Likes

Nhày trc đạp pc1 để thâu tóm cũng dã man con ngan. Đạp đến mức mà 1 thời gian khá dài hầu như không còn ai bán nữa. 1 ngày lưa thưa vài lệnh đến đhcđ thì bên pc1 mới ngã ngửa ra khi có thành viên mới xuất hiện. Sau đó 1 năm pc1 lên 45

4 Likes