LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Tầm giờ mấy con bđs đều giảm như nhau cả mà bác; chính ra chủ tịch DIG làm việc hời hợt bỏ mại ra, cứ ra công văn động viên cđ; mại lấy tiền lãi đăng kí mua 10tr cp quĩ, DIG lại về 5x ngay lập tức

1 Likes

Hôm nay mình bán 1k lấy vía.vì mọi lần mình bán ra 1 vài k là cp lại tăng

1 Likes

Pc1 lúc đó vừa nghiệm thu 1 tòa nhà lãi 500 tỷ . Cổ tức 25% mà nó đạp từ 35 về gía 10. Thi ldg với cổ tức 7% nó đạp về 7 không chát bằng pc1

1 Likes

Dig dòng tiền đang âm 1500 tỷ lấy đâu tiền mà mua cp quỹ. Vì bọn sọc biết dig đang không có tiền mặt nên không chống lại đc chúng nên chúng hoành hành như vậy . Chứ dig giá 30 này là cũng ok rồi.

1 Likes
  • Các bác chửi chết mịa chủ tịch DIG đi
  • Nói phét, lãi 1900 tỷ sao ko trích ra 400 tỷ mua 10tr cp quĩ cho cđ DIG đỡ khổ, nhóm cp bđs lấy đó làm gương noi theo; hoàn toàn có thể bảo đối tác mua hàng chuyển tiền trước để mua cp quĩ
  • Hay DIG éo có tiền mà chủ tịch cứ chém gió
2 Likes
  • Thâu tóm dc LDG thì quá ngon
  • LDG sky đã có giấy phép xd đầy đủ từ móng đến mái; kiểu gì chẳng lãi đc 1200 tỷ mà vốn hoá hiện tại 1600 tỷ
3 Likes

Sao bạn không nghĩ ngược lại nhân cơ hội tt đang xấu bán trước sau đó ra thông tin mua lại giá rẻ tiện cả đôi bề. Ở tt này không gì là không thể.

• Cái đó hiển nhiên ko cần nhắc đến
  • Đang muốn nói đến tư cách đạo Đức của chủ tịch DIG; suốt ngày công văn trấn an cổ đông, nhắn tin cho cđ; mại nói 100 câu thực hiện dc mấy câu rồi
  • Ý bảo nó muốn tốt cho cđ nhỏ lẻ thì cty trích 400 tỷ mua 10tr cp quĩ để nhỏ lẻ đỡ khổ
  • Chứ ai chẳng biết chúng nó bán giá trên cao hết cả rồi, giờ động viên nhỏ lẻ cho chúng mày chết;
1 Likes

Ông đào tẩu à?

Mai bắt sàn đê chị. Mai em cũng bắt sàn. Giá 6xx cứ bắt xong thi gan với lái thôi chị!

1 Likes

Mai ôm thêm ổn hơn!

Sàn rồi thì mọi người muốn mua đều đợi mai xuống thấp nữa để mua

Biết bác từ hồi LDG giá 7 năm 2021, k nghĩ bác ôm tới tận bây giờ luôn. Đợt đó e ôm 3 mã LDG, CEO và CII. 2 con đầu thì thoát dc còn mắc kẹt con CII từ cái vụ tắc thanh khoản, giờ cũng đang chịu trận :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Cách đây 4-5 hôm có nói bên nhóm dig bảo bọn cd kiến nghị chủ tịt mua cp để đồng hành cùng cd thì bị chửi vs cắm cờ xoá cmt luôn. Đéo hiểu thế nào luôn bác ah :rofl::rofl::rofl:.

2 Likes

:smile: :smile: :smile: :joy: :joy: :joy:

• Nói thẳng cđ DIG đa số phân tích theo A7; chứ số ông có phân tích độc lập khách quan hiếm lắm; họ phân tích những gì A7 nói chứ ko phân tích lại từ đầu; nên họ có phân tích 1000 trang giấy vẫn là mấy câu A7 nói
  • Cđ LDG tuy vậy, ae tỉnh đòn hơn vì bit a Hưng lái chúa mịa nó rồi
1 Likes

Cơ sở là công cụ phái sinh, dòng tiền tập trung thi đấu. ACE còn mong gì? Nên chăng tạm rời chốn thị phi, học đời Trần 3 lần đại thắng Nguyên Mông bằng kế vườn không nhà trống. Tích cực kiếm tiền lành mạnh ngoài đời thực, 1-2 năm sau quay lại chốn chứng trường.

Pic Ldg văn minh hơn, chấp nhận trái chiều trái í. Cơ mà giá này mà còn xuống nữa thì có về đầu 4 ko bác. Thấy yếu lắm rồi, sàn có tí tẹo cũng chả thấy có ai ngó ngoáy.

Sàn chất dư quá trời, ko ai hốt thì xuống tiếp thôi, theo cung cầu mà

Cái này thì chịu, nhưng về 4k cả cty có 1000 tỷ mà mảnh LDG sky mua năm 2019 đã 260 tỷ; giờ đầy đủ giấp phép xd, khoan xong cọc nhồi rồi bán lại dự án cũng đáng 600 tỷ đến 800 tỷ rồi

3 Likes