LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Ko bán, ko bán, ko bán…sau này anh em sẽ hưởng thành quả

Sàn hay giá giảm là do anh em bán thôi, lái nó đè anh em gom là chết cmn lái ngay, giá tăng lại ngay

1 Likes

Ai xung phong làm cảm tử quân cắt lỗ ldg thì dơ tay điểm danh chứ tàu này nặng mông quá. Phải có chứng sĩ hy sinh. Em còn con nhỏ không làm cảm tử quân đc. Nhường mấy bác đàn ông. Đàn ông lỡ có chết cũng không sao chứ phụ nữ làm sao con cái nó khổ

1 Likes

Ai cũng âm hết thì bán là điên, ko bao giờ gỡ lại đc, có tiền thì xúc, ko thì đóng bảng điện xem Lái làm được gì mình??

1 Likes
  • Tất cả cùng giảm ko riêng LDG
  • Ví dụ khi DIG giảm mạnh; nhiều cđ LDG thấy giá DIG ngon hơn giá LDG nên bán LDG quay sang mua DIG; nó cứ vòng như vậy lặp lại từ cp này qua cp khác nên tạo thành thị trường chung
2 Likes

Sao lại xúi bậy vậy, f0 nó hoảng nghe lời có mà chết

1 Likes

Bjio bán con nào cũng chết, ngồi im đóng bảng điện, ko thì mua tiếp, tuyệt đối ko bán!!!

1 Likes

Thế mới nói phải làm cảm tử quân

Bác làm đi cho nó mau sàn

Đùa vậy thôi giá này nát bét rồi bán gì nữa hả các bác

1 Likes

Đã nói chị là phụ nữ vướng con nhỏ không làm cảm tử đc. Việc đó nhường tụi đàn ông

Điều mình ko muốn thì ko nên khuyên ngưòi khác làm , hại người khác, sống phải có đức, mình theo phật ko bao giờ nói, lv thất đức, tiền ko phải là tất cả

• Tầm này nằm im thôi
  • Cty tài sản có, sớm muộn cũng tăng trở lại
  • Ai tk ko an toàn thì đưa về an toàn rồi cố thủ
2 Likes

Lái nó có thông tin nội bộ, nó soi đc tk có margin do bên ctck cho xem. Vì vậy a e nên xem xét hạ hết tỷ trọng margin xuống. Tốt nhất chỉ để lại mặc là tiền thịt thì có đạp bn nữa cũng ko rén nhé

3 Likes

Mình toàn tiền thịt ko margin, xem như gửi tk ngân hàng tính bằng năm xem sao, sau 1 , 2 năm nữa cty ko ăn nên làm ra, giá vẫn 10 thì mình sút hết chưa muộn.!!!

3 Likes

Giá này toàn nhỏ lẻ thấy lái nó dúi cho 1 lệnh thủng 10 là đua nhau cắt lỗ. Lái nó hốt trọn ổ giá sàn. Chứ tầm này nhỏ lẻ nào còn tiền mà mua nữa

• Lái nó ăn được nđt nhỏ lẻ cơ bản là có vũ khí margin
  • Chứ ai cũng tiền thịt về cơ bản cp có giảm cũng ko giảm mạnh được; trừ các cty phá sản, rỗng ruột
2 Likes

Mọi người ko bán thì lái ko làm đc gì, giá ko xuống nữa!!!

1 Likes

Nhìn lệnh nó vợt sàn như ăn vã là biết hết hàng giá rẻ. Ai cắt thì là cắt đúng bẹn. Cắt rồi mang xèng đi đua dầu khí, ngân hàng, ck lại leo đọt vòng 2. Còn cắt ôm tiền mặt thì tiêu dăm bữa là còn mo. Giờ ôm tiền mua gì cũng đắt gấp 2 . 3 lần

2 Likes

Đầu tư như mình mua để đó, ko giao dịch sàn nó ko có phí giao dịch còn chết nữa huống chi là lái

2 Likes