LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Broker khuyên mình cắt 50% lướt t0 giảm giá vốn, theo các bác tính sao??

nếu bác luớt giỏi thì ko vấn đề gì; cứ thử mạo hiểm ko sao

Nhiều f0 như mình nên mình thật lòng khuyên luôn: nằm im đó, ko cắt gì cả, cắt là cháy tk, ko gỡ được, khi tt đi xuống thì nằm im, khi uptrend có thể xem xét hạ tỷ trọng. Còn tt như thế này thì tắt bảng điện đi lv thôi

1 Likes

Lúc này cắt để lướt là trở tay không kịp. Đã sai rồi thì chấp nhận sai đến cùng

1 Likes

Mình ko bít bơi nên nằm im, lướt bị double lose rồi

1 Likes

nếu lướt bác đừng quan tâm lãi lỗ; mà quan tâm, sở hữu thêm được cp so với lượng cp ban đầu mua ko

1 Likes

Thời gian sẽ sửa sai cho anh em chọn giá sai, nếu giờ này năm sau giá vẫn thế này thì đợi tiếp năm sau nữa, vd thôi nha nhưng chỉ 1% xảy ra, nên các bác yên tâm 1, 2 năm nữa anh em về bờ có lãi hết ko cần ae nhảy ra nhảy vào (ko margin)

1 Likes

Bao nhiêu người nghĩ rằng sau 1, 2 năm nữa giá ldg ko ngoi lên đc 2x??

1 Likes

Con dao 2 lưỡi! Ko nhạy thì nằm im thôi

1 Likes

Ckvn mang tính sòng bạc, có khi lái kết hợp lãnh đạo cty lái cp, nđt chân chính đầu tư vào để cty để cty phát triene thì thành gà vặt lông bởi chính cty đội lái đó!!! Nghĩ lại mất niềm tin về đầu tư giá trị quá!!!

2 Likes

Tao thề với mấy lái lợn. Sau đợt này bố đéo thèm đầu tư giá trị . Bố đổi nghề chuyên đu bám vặt lông lái chứ bố không thèm đầu tư nữa

2 Likes
  • Quản lí kiểu sòng bạc mà

Đồng quan điểm của bà chị

1 Likes

Dcm mấy thằng lái ra đường bị c …hó cắn. Bọn lái mất dậy này dù có nói tử tế mà nó thịt đc nó cứ thịt. Nên đằng nào cũng lỗ rồi . Chửi cho chết mẹ chúng nó đi cho vận nó vận vào cả gia phả nhà chúng. Dm mấy thằng sọc ldg của chị

Chỉ có 1 cách chống lại đội lái là anh em ngồi im, ko bán, nó đạp xuống ai có tiền thì xúc, ko thì thôi, đừng nhảy ra nhảy vào thì lái chỉ có chết, sàn cũng chết vì ae ko giao dịch, ko mất phí gd, anh em là người chiến thắng lái và sàn

2 Likes

Đồng lòng mà có bán 1 cổ nào đâu. Nhưng đang muốn đào mả tổ bọn đạp xuống ldg ra để chửi

1 Likes

Ae ko bán chúng nó vẫn có hàng để bán thế mới đau; cp ko có tổ chức lớn chống lưng dễ ntn lắm

1 Likes

Nó sẽ quay tay để đạp. Nhưng đến 1 đoạn nào đó cứ đạp là nó mất hàng. Nó mất hàng mất phí rồi khi dn báo lãi nó sẽ sợ. Như vậy nó không đạp đc mãi đâu. Vũ khí của nhỏ lẻ là lì và thời gian

1 Likes

Lái luôn có hàng đạp thì kệ chúng nó, khi nó ko làm gì được anh em thì nó bỏ lái, cp ko tăng nhưng khi cty ăn nên làm ra nhiều f0 mua vào thì giá tự lên mà ko cần lái đẩy

2 Likes

Chuẩn đó chị

1 Likes