LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Nó đạp rẻ thì sẽ bị đội lái khác cướp hàng. Bọn lái nó cũng cắn nhau như c…hó thôi nên yên tâm chúng sẽ thịt nhau

đồng quan điểm với bác, sáng có 1 pha sọc sàn mà thấy hút lệnh mua quá chúng n phải nhả lệnh đó bác, chứ cố mà kê lệnh có mà đi hết chỗ kê. ngưỡng này khéo chiều tiết cung r, còn nhả là còn mua

1 Likes

Ai cũng lỗ giờ này dù ít hay nhiều bản thân mình cũng vậy, dù nói là gan lỳ nhưng vẫn có cảm xúc hơi sợ vì tk bị bào mòn, đã con người ai cũng vậy hết, đó là tâm lý sợ hãi, nhưng mình tự khuyên mình và ae f0 hãy gan lỳ, can đảm mà quên đi, tập trung vào cv thì sẽ giải tỏa hết áp lực, ko nhìn bảng điện, tin tức ck, tt sẽ quên ngay thôi và giảm nỗi lo sợ,

2 Likes

Thời gian, sự gan lì của ae sẽ được đền đáp, chả lẽ giá 10k nằm tại đây mãi mà ko lên 2x, 3x sao??? Trừ khi giống là quyết còi

1 Likes

Tiên sư cha mấy thằng lái lợn. Chị mày hết xèng rồi nhá. Chỉ còn 1 ít cố thủ để đạp thật sâu chị mới vào. Hôm nay mà chúng mày không đưa ldg của chị lên thì ngày nào chị cũng lôi mả tổ chúng mày ra chị chửi đấy. Chị còn mỗi bài đó thôi. Chửi nhiều nó cũng tạo sóng âm để vận vào chúng mày kkkkkk

1 Likes

Chửi như vậy có đc chưa các bác. Hay em làm 1 bài chửi thật hay gửi cho bọn sọc ldg

chị có ở tphcm ko cho em vay với :((

Hết xèng rồi còn cái nịt thôi em . Bọn lái mất dậy làm chị hết xèng

1 Likes

Haiz! mất hết niềm tin vào thị trường

1 Likes

Bác qua đây rồi à :)) K thủng 11 mà giờ nát hơn Tương ! Kiểu này khỏi phát hàng rồi bác à

1 Likes

Thị trường + 1 số tay to k thích cho phát hành cứ đạp tn là về giá 7-8 thật, về nền của mấy năm

1 Likes

TB giá mãi mất công thật. Đúng là trung bình lỗ

đau thật

• Phải nói tất cả đều đau, từ cđ DIG, LDG, CEO,…và cđ bđs nhà ở nói chung
3 Likes

Trời bác cắt đúng đáy. Ceo có cái gì hơn ldg đâu bác ơi. Cuối năm bác nhìn ldg vượt ceo bác lại khóc tiếng mán

1 Likes

Ldg khó vượt CEO lắm bác à, em công tâm mà nói CEO , DiG mà chạy thì LDG ms chạy dc , giờ cùng nhau chống báo hết cả thôi

Sao lại phải cắt , gồng từ đó đến giờ rồi mà nhịp rũ cuối này lại buông tay sao ?

1 Likes

về 6.x quá dấp dẫn luôn để mua mạnh

Về được giá đó thì cân nhắc cắm xe vào ngân hàng để xúc

1 Likes

Về giá đó VNI phải về 950-1000

1 Likes