Lên tàu HQC chiều Tím

có tin gì ko các bác, thấy nhiều diễn đàn cũng hô HQC

1 Likes

Sau hơn 20 năm vận lộn với thương trường bđs giờ đây HQC bắt đầu khẳng định vị thế của mình trên trên thị trường.mọi người đừng có mà coi thường hqc

1 Likes

2 phiên liên tiếp HQC nổ vol nhớn , quá trình gom hàng của tạo lập HQC đang diễn ra
Ko còn cp nào rẻ nhất sàn như HQC với tiềm năng và quỹ đất to như thế

Mua HQC < 5 là kì vọng vào tương lai tươi sáng của nó các năm tiếp theo :sunglasses:

1 Likes

Cánh đây hơn 1 tháng công ty ck SBS chym lợn hqc, theo e nghĩ là bọn này có đồ gom hàng vì biết hqc đã tích góp nhiều quỹ đất sạch và khủng nên chúng nó cố tìm điểm yếu của hqc là nợ cao hơn vốn csh để dìm hàng e nó( để chúng gom sạch giá rẻ của F.0 không biết gì bán cắt lỗ).nếu ko có ý đồ gom hàng ai dỗi hơi tự dưng đi làm cái việc chym lợn

1 Likes

:no_mouth:

1 Likes

Hôm nay HQC Tím :innocent:

HQC về GTSS đâu đó lại khóc thét lên
ôi giá như , ôi biết thế lúc < 5 tôi all in :grin:

Nhiều người cứ nghĩ hqc là hàng đầu cơ nhưng theo em hqc với hơn 20 năm kinh nghiệm trong TT bđs báy giờ đã tích lũy đc quỹ đất sạch và khủng (toàn vị trí đắc địa) thì theo e hqc phải là hàng đầu tư mới là đúng chứ ko phải là hàng đàu cơ như mọi người nghĩ!

1 Likes

làn này taget bao nhiêu vậy bác

ko mua dc HQC CE thì mua IDI rồi nó sẽ Tím ấy mà :innocent:

Lại bơm tiền :grin:

Hum nay nhìn lệnh gom hàng của hqc: ăn hàng toàn mấy chục k một phát thậm chí những lệnh ăn 1 vài trăm k một phát,đặc biệt nhất là lệnh 4.60 ăn 1 phát 400k luôn trong vòng tích tắc.pác nào chăm chú nhìn bảng điện chắc sẽ thấy như e

1 Likes

Tam thời để điều chỉnh giảm 10% mới vào hqc. Do chứng khoán mĩ + châu âu đã giảm mạnh mấy ngày nay rồi. thị trường VN cũng phải theo xu hướng chung mặc dù có độ giảm trễ so với thế giới

Vãi , ông bạn mua dc 1 trẹo HQC ko vại :grin:

Vờ ni đợt này sẽ không phụ thuộc quá nhiều vào dowjone như đợt trước đâu( vì rút kinh nghiệm nhiều năm trước đây, chính phủ VN đợt này sẽ có đường lối đi riêng của mình 1cánh sáng tạo chứ ko để cứ phụ thuộc mãi vào Mỹ đc (nếu có ảnh hưởng cũng ko đáng kể).theo e thì tùy từng thời điểm, thời điểm hiện tại -đến cuối năm không phụ thuộc nhiều vào dowjone.

Theo nghị định 31/2022 thì hqc rơi vào diện có nhiều khả năng được vay vốn hỗ trợ doanh nghiệp với ls 2% (hqc có nhiều dự án nhà ở xã hội). Nói túm lại hqc là 1 cp có thể đầu tư trung và dài hạn, với mức giá hiện tại TT đánh giá e nó quá bùn.

1 Likes