Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Giữ lại bác Bill ơi, sống chung với CL thôi….

1 Likes

@Mr_Bill_G biết đâu kết tháng 1180 :smile:

3 Likes

giữ đi bác

1 Likes

Cám ơn mọi người đã cho ý kiến, vậy xin đc giữ lại pic này còn tiêu đề chắc sẽ thay đổi phù hợp với thị trường chung! Tôi cũng ko muốn lập thêm topic (tốn lưu lượng của forum :smile:)
Chúc mn 1 ngày tốt lành

46 Likes

bác mở pic mới thôi <3

1 Likes

vẫn respect bác Bill. Cái bác hơn mấy thằng gato là chia sẻ kiến thức, góp ý cũng như sự khách quan trong mọi vấn đề. Dù vừa rồi tt nó phức tạp k như nhận định nhưng em vẫn 1 vote mong bác vẫn ở lại và đồng hành cùng anh em

3 Likes

Mong bác ở lại, chia sẻ và chiến đấu cùng F0…

1 Likes

không ai tài giỏi đoán được thị trường. mọi phân tích kỹ thuật đều dựa trên những gì đã xảy ra.

2 Likes

chúc bác bill ngày giao dịch thành công

1 Likes

Cụ phán đoán ngắn hạn thế nào?

Trong lúc tu luyện trên kia cách đây mấy triệu năm ánh sáng, ta nhớ ra ta chưa truyền thụ cho các đệ của ta 1 câu thần chú. Giờ ta bay xuống ta truyền thụ xong ta bay về tu luyện tiếp:
Câu thần chú:" Ami phò phò-Phò phò ami phò phò- tăng giảm -giảm tăng- uptrend-downtrend- bắt đáy chốt đỉnh…phò phò ami- ami phò phò: tất cả các đệ tử của ta dưới trần thế nhữn ai đau khổ- thua lỗ thất bại nhưng không bại hoại ck trong năm Hổ Nanh tam hại 2022 ắt sẽ thành công thắng lớn 1000 năm- 1 triệu năm sau 2023-2024-2025… Còn ai chưa trải qua kiếp nạn-hoạn nạn thua lỗ thất bại năm Hổ ly tinh 2022 sẽ khó thành công tu luyện thành người 1000 năm -1 triệu năm sau" ami phò phò!!! amiphopho!!!
image

Đệ nào (cả đệ nam + nữ nơi trần thế) có duyên sẽ lãnh hội được câu thần chú của ta!!!

3 Likes

Tôi chưa giám phán đoán gì trong ngắn hạn, cuối tuần trước tôi có nhận định tuận này MMs setup chu kỳ mới, chờ thôi… Kết nến tuần cần giữ mốc > 1050 là ổn –
Cứ nhặt từ từ ko gì phải vội vàng…
Penny đang cho tích lũy chờ dòng tiền vào!
Bank nghỉ → BĐS sẽ thay
Chia sẻ lệnh mua DLG mấy phiên qua

Lý do mua DLG:

→ Chủ động quản trị rủi ro !

10 Likes

cụ có biết HDC bị sao mà sàn 2 phiên nay ko?

1 Likes

nào rảnh bác lên chém gió với bọn cháu cho đỡ buồn

1 Likes

Tôi chịu, chắc chờ dòng tiền vào!

Cũng có thể lái muốn đưa về đáy cũ kiểm tra ngưỡng hỗ trợ quanh 30

4 Likes

bác nghĩ sao về CEO bác ơi

1 Likes

Giao dịch vùng đáy mà sao vol lớn vậy bác nhỉ , điều này là tích cực hay tiêu cực bác nhỉ

Vậy thì chưa phải là đáy! Nếu vol lớn mà thời gian tới giá ko tăng dứt khoát thường sẽ về điểm cân bằng bên dưới để tích lũy lại.

5 Likes

Phụ thuộc vô bank hết, đang siết hạn chế cho vay thì bđs vẫn đang còn gánh nặng, chờ thôi.
Nếu đánh theo kỹ thuật thì chắc có sóng tăng phía trước!

4 Likes

Xin bác nhận định về mã HUT