Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Ami pằng pằng, Mia khà khà. Quỹ hnay yểm bùa cho vni tuần sau chưa dzậy!?

1 Likes

Thời điểm này VNI nếu ko thủng 1000 thì có nghĩa là tạo đáy xong, vậy dòng tiền có sắp xếp lại trật tự lead sóng ko bác @Mr_Bill_G?

Đồ thị M của VN-Index test mốc đáy tháng 1/2021 vẫn đảm bảo mức thấp nhất 1/2021 là 998.33 còn vừa rồi là 998.64 vẫn cao hơn

2 Likes

Bác nhận định DLG

nếu không phá đc mốc tháng 1.2021 thì có thể đếm sóng 1 từ 1.2021 được không vậy bác Bill. Bác có nhận định ntn ạ. Thị trường sẽ. bước sang sideway như 2019 không ạ?

Bác bill nhận xét gì về vụ thiên tân bán 3tr cổ ko ? Liệu cuối tháng 10 có hồi lên 32 k bác?

1 Likes

Trong quyển bí kíp " Vni Thiên Chưởng" ta truyền thụ cho các đồ đệ " bạch đạo chính phái" ta chỉ điểm chỉ Vni cuối 2022- đầu 2023 là 1220-1240 +/-20.
Các độ đệ " bạch đạo chính phái" cẩn thận các chiêu thức chiêu trò của " hắc tà ma phá" vẽ vời khác bí kíp của ta dụ dỗ hãm hại nhé.

4 Likes

dig trao tay kinh thật phải ko bác - thiên tân đăng ký bán , chủ tịch thì nói đăng ký mua – cũng đâu vào đó …

mình nghỉ giảm nhanh và sốc thì sẽ hồi nhanh

Như tuần trước tôi có chia sẻ , DIG giờ cần phải kiên nhẫn gom nhặt , theo tôi phân tích dựa trên dữ liệu tài chính thì nó đang ở thời điểm đẹp để mua gom , tránh chộp giật – bỏ ngoài tai các thông tin truyền thông!
image

6 Likes

Bác bill đang dùng app của bên nào thế?

1 Likes

Tôi đang dùng BSC! phí giao dịch 0.1% cho tài khoản VIP :smiley: trên 100T

5 Likes

Bác nhận định giúp thêm dxg với ạ?

Như tôi có nhận định tuần trước, BĐS sẽ dẫn sóng sau bank, cứ từ từ nó sẽ tăng trong ngắn hạn!

9 Likes

Vậy Ceo vẫn giữ được ạ bác :joy:

1 Likes

Bên ngoài kia BĐS đang khó khăn! đừng kỳ vọng nhiều quá, tỉ trọng vừa phải hợp lý thôi!
Quay lại chu kỳ BĐS tầng thấp, căn hộ chung cư giá rẻ, nhà ở xã hội …
BĐS nông nghiệp, rừng rẫy, cao cấp, khu nghỉ dưỡng ko đc ưu ái!

Tôi vẫn ưu tiên bank sau các nhịp chỉnh của TT và có thể cầm nắm lâu hơn, còn BĐS có thể mua và bán trong tầm 3 tháng cho 1 con sóng trong chu kỳ tích lũy đi ngang!

5 Likes

Đợt này sóng Bank kéo dài khoảng bao lâu vậy Bác Bill?

1 Likes

Khả năng kết thúc Quý 1/2023

4 Likes

khó khăn thì khó khăn chung tuy nhiên tùy phân khúc bác ạ, vì giờ là cung thiếu giá cả hợp lý thì cũng hết, dân ta tiền thịt nhiều lắm, như DIG hôm 15/10 ra hàng đã bay 80% hàng dự án hậu giang rồi đó, ra sổ được luôn nên lại càng cháy

2 Likes

Hut, kbc thì sao ạ bác?