Logic (2)

Tin tốt đầu ngày là chỉ số sức mạnh đồng USD đang có chiều hướng đi xuống.

3 Likes

Bác nói rất chuẩn

1 Likes

Đang thấy 972 … Tăng từ 969 time 5 phút ATO lên.
Min BB đang là 972,6 điểm!

2 Likes

Anh nào hold short hôm qua không đóng là nay cháy tài khoản như chơi. Nhưng mà long hôm nay cũng có thể chết luôn.

2 Likes

Ngu ý của mình là hôm nay hồi là để bán bớt, cơ cấu bớt, thì trường rủi ro, call margin và margin chéo sẽ có xuất hiện.

3 Likes

:D.

2 Likes

Có đê … nè @raineng.

3 Likes

Em bán thôi anh ạ, không tin được nữa, giảm tỉ trọng lại, tranh thủ hạ giá vốn, quá nhiều rủi ro không kiểm soát được. Những thứ như là bắt bớ etc nó quá ngoài tầm kiểm soát của mình. Thị trường bị đập bởi kinh tế thế giới, chính sách điều hành trong nước, và tình hình chính trị.

3 Likes

bác làm em hoang mang thế, cắt giờ cũng chết, để cũng chết :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Lỗ quá, không margin, thì kệ nó bác, còn không quá lỗ thì cơ cấu, dính margin thì phải giảm hay cắt.

3 Likes

em k margin bác ạ, mà ngày nào cũng thấy có xuống, đau cả ruột gan :cold_sweat:

2 Likes

Lưu ý các cổ penny rủi ro cao hơn rất nhiều, bác ôm quá nhiều cổ penny thì cần mạnh tay cắt hoặc đảo hàng.

3 Likes

Chứng khoán quan trọng nhất là niềm tin, một khi đã mất khó lấy lại. Cứ hình dung cả thị trường này đa số đã mất niềm tin rồi thì:

1. Người ta không dám mua.
  2. Người dám mua không dám giữ
  3. Người lỗ vừa hồi tí cắt ngay

Việc này sẽ khiến khả năng hồi rất nhiều chông gai.

3 Likes

bác ăn bò tùng xẻo chưa? lại đỏ rồi

2 Likes

em nhảy cầu rồi :cold_sweat:

2 Likes

Mực Index có dự trước giờ mở bảng. Nến RÚT CHÂN … ko đỏ thì chân co hay què à?

KLGD: 53.28
GTGD: 882.27
975.56
▼10.59 (1.07%)

3 Likes

Khi nhìn thấy cây nến xanh, em đã mơ về 1 nông trường…:poodle: :service_dog: :guide_dog::leaves: :leaves: :sob: :joy: :sweat_smile: :purple_heart: :heart_eyes: :heart_eyes: :

2 Likes

Chú chụp/lưu lại …
TT còn giao dịch tất chỉ số sẽ biến động. Nó mà quẩn quanh một con số ngta NGHỈ chơi CK lâu ùi.

3 Likes

Nó lên là có người đè bán vì sợ, làm vài đợt sạch bán thì mới ổn.

3 Likes

Ko thấy đứa trẻ à? :scream_cat:

1 Likes