Logic (2)

Theo dõi vài tháng gần đây đều có tình trạng này, luôn là lên và nhúng vài lần mới phá vỡ trend (Tăng hoặc giảm)

2 Likes

Nhẩm tính sơ thì tầm 3.2 tỷ cổ phiếu đang kẹt tầm mức 1010-1020, giá lên người ta sẽ bán xuống thôi. Nên là hấp thụ hết nhóm này mới có hy vọng.

3 Likes

600k +++ HD Phái Sinh hôm nay :slight_smile: Các tay to chắc muốn ăn thua đủ hôm nay rồi :)\

2 Likes

EIB lên … mới GHÊ. *Hose khớp 11,4 k tỉ đồng …

2 Likes

ồ, con chỉ báo ngược mà. Nay ai đua xanh tím coi chừng đu đỉnh

2 Likes

Xem chỉ số phiên ATC nhảy liên tục cả chục điểm vui mắt nhỉ :slight_smile: Sòng hôm nay xem Long hay Short đây :slight_smile:

1 Likes

Kết phiên hai. Nhiều room/box ồn ào ghê. Tăng hay giảm thì ko quá quan trọng với C/ch TT sáng giờ bạn thấy.
"Niềm tin ko tự đến và đi. Chỉ có chta chia xa nó …".

KLGD: 705.07
GTGD: 11,673.05
984.65
▼1.5 (0.15%)

2 Likes

VHM ko thấy lực mua ATC. Em nó vàng chóe … hé.
VIC cũng có giá high.
VCB MSN …xanh tốt!
Index thấy 995 ha há!

3 Likes

anh V vào cứu net rồi

2 Likes

Hết giờ.

VN-INDEX 997.70 (+11.55 +1.17%)

734,435,870 CP 12,327.072 Tỷ

199 (11) 75 247 (37) Phiên GDTT

3 Likes

EIB khíp … Nói chung thì TT nay đẹp hén!
Ta giả dụ … ko có nhịp hồi tăng thì nay chắc ba má ông bà anh em bà con bạn dì cô chú bác TÓM lại là tất cả quen biết quen sơ quen thân gì chta … thảy đều ko ngó mặt “dân chơi chứng” hà hà.

4 Likes

vẫn vỡ mật bác ạ, chưa thấy hồi gì :rofl: :rofl:

3 Likes

Kết phiên thì đẹp rồi anh.
Trong phiên thì loạn cào cào. :dizzy_face:

2 Likes

Ơ. một phiên tăng. Qua đỏ, đúng ko.
T6 tuần trước đỏ … Nghĩ sao hờ hờ mà đòi bờ bờ đê.

1 Likes

Mr NaK nhận định TT ngày 26.10.015 : test 605 điểm, …

… với cú B.O phiên ATO mở cửa tầm 2-3p. Điều kiện test 605p cần thấy là thanh khoản ngày sau đó vượt trội KL gần 120 triệu cổ. HT nến ngày 598,3 và nếu thanh khoản ( nhắm) ko đạt mức trên thì Vn-index có khả năng lấp lại GAP giá vừa tạo ngày T6 rồi ( đáy GAP này 595p nhá!). Điều này tốt cho cửa tăng lại và trụ 605p cuối ngày hơn thôi, ko phải quá lo lắng ha.

VIC hỗ trợ nến 43,8k; VCB, BVH và CTG test đỉnh giá gần là Ok. MBB, GAS có break giá ATO là mua tốt. FLC lọt mô hình đảo chiều tăng giá được, cần thấy KL ngày > 10 triệu cổ nha.

P/s : FACE chia sẻ bài viết … về ngày này phiên g/d ngày mai mà của 7 năm trước. Đọc xem … ngó bảng coi gì giống/khác nhé!

image
Ảnh Chi Linh Nguyen.

1 Likes

Trước mắt là em thấy ảnh đẹp.
Hoa phượng tím ở Đà Lạt hả anh ơi?

1 Likes

Dà. NaK nhớ tác giả chú ảnh rõ ràng rõ rệt … như bạn nói.
Đà Lạt NaK đi nhiều lượt rồi. Cơ mà chỉ ra đến nhà Dì … gần Ngã ba Phi Nôm thì quẹo lựa + quành về SG thôi.

1 Likes

7 năm trước thì chịu rồi.
Em mới chưa tròn 1 năm :scream_cat:

1 Likes

Hiện tại DXY đang cắm đầu (hy vọng nó tiếp tục cắm đầu). Điều này nghĩa là sức mạnh đồng USD sẽ đi xuống và giúp tỷ giá VND/USD đi xuống → giảm gánh nặng tỷ giá cho doanh nghiệp và ngân hàng nhà nước.

Chúng ta cùng hy vọng DXY tiếp tục cắm đầu để VNI có động lực đi lên. Lịch sử gần đây cho thấy DXY cắm đầu xuống để đi lên cao hơn :octopus: Bên cạnh đó nếu FED vào đầu tháng sau có tín hiệu gì đó là các đợt tăng sau (từ tháng 12) sẽ tăng ít hơn thì chúng ta có quyền hy vọng 1 đáy dài hạn cho VNI.

4 Likes

Có khoản này … là kỳ vọng ATO ngày ny tái lập! 3p+ hóng …

4 Likes