Long mạch!

cấm lộn xộn.doạ ma.bảo thẳng anh múc 12k hất xuống.không bao dờ x.đủ tư cách.phán đi.kkk. :laughing:
giống lúc anh bảo.hpg 50k.dòi đi đó.thằng đàn ông không lèm bèm.vứt.

đẳng cấp?mượn cổ.sọc thật mạnh.gặp anh 7.hoặc ku cường.vỡ gáo.tăng ngáo đó.kkk. :laughing:

1 Likes

Đặng c.ấp, nay Ku cường hoặc.anh 7.có đ.apk só.ng rje gió không Phong đ.ệ :laughing:
V.C7 huế đ.ất n.hà nos ccna tiền.3ty đô :laughing:

1 Likes

Chẳng thù gì cả tại thấy giọng văn bơm tiền quen thuộc vào chọc chơi thôi :yum:.
L14 400k thấy ông còn hoà nhịp mà giờ lươn lẹo nhỉ? Hpg nào giá 50k mà mua vậy huynh? Mà có mua thì chẳng lẽ tui bán hết thoát ra nghỉ ngơi từ tháng 3 lại bay vào all in đu đỉnh?

1 Likes

Bây giờ thì chưa, Lê ạ trên đời ko có gì là miễn phí :))) giờ chú chưa đủ uy tín để thu :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth: nhưng khi đã đủ lượng gà con nhất định chú cũng sẽ có cách giống các brocker đã và đang làm :))) ví dụ nhận ủy thác chẳng hạn ….vvv , giờ mới chỉ là thời gian chạy kpi lấy khách nên phải từ từ chứ nhỉ đừng nóng vội hỏng việc đấy , còn 875 1050 anh nói thật nó là cái mốc đã qua và rất nhiều người tiếc nuối , anh lại ko tiếc vì anh cũng nói ae múc ôm đến tận bây giờ :))) ko cần thể hiện mình cao siêu quá nhé Lê

Bảo chúng nó khôn vừa chứ, ăn tiền F0 vui lắm hả bọn bốc cơ.?
Úp bô vừa thôi
Bác
@BacKieuPhong

2 Likes

Sao t.ao ghét bọn bờ rốc cơ thế.

Năm 2022, thằng đoàn Belfort, thằng côn tiền đan lát thi nhau dự index lên 2000-2500, hô hào tích sản cp.
Mẹ ch.úng n.ó. ch.ó m.á
Lôi cái " sóng Elliott" để dụ F0.

Tích sản cổ phiếu ở VNI 1530.

Chúng nó thần kinh ko @mr_le198x , mà.y cũng bờ rốc cơ, m.ày phán hộ t đi?

Ha ha 5 năm dạy free rồi huynh à? Nhiều ae gạo cội đầu tư trên 10 năm của F3 1 9 f247 fireanttt cũng tham gia 2 3 năm rồi huynh huynh hỏi thử có ai bị tui lùa gà thu phí uỷ thách hay dạy có phí ko

1 Likes

lảu nhải.cắn lung tung.cảnh báo điểm làm kẹc dì?
dòm mầy cảnh.anh cảnh lúc đó hơn chục cổ.viết mấy câu.không lập píc dài lê thê.
thằn.g ng.u.thích chơi chữ.kkk. :laughing:

thừa hơi.em phán mấy cổ cho lũ đần nó giầu.nhá.
hpg anh bảo dòi.cổ tỉ cổ.anh múc giá chết.qcg giá nầy.mới giá chết.mấy k bọ.anh chấp tất đó.cầu tự nhiên.sọc đi.đông thằng cướp dần.kkk. :laughing:

1 Likes

ổng hỏi tụi nó đi tui ko biết nói lại nhé
Tui nghề chính chạy xe Grab
Nghề phụ Là dân viễn thông - IT
Chứng khoán chỉ 10% phân bổ thu nhập đánh chơi vui.
Nên ae cứ bóc phốt thoải mái nhé

2 Likes

loại mầy lúc đ.éo nào hpg.fpt.đần giống tần nguyễn.
không dì đặc sắc?đ.éo giàu đâu ku. :laughing:

dòm báo cáo tài 9 giỏi.mờ giầu?bọn kế toán giầu tất dòi.dậy mấy đó.mất time.vô ích.lính mới ok. :laughing:

ok.
hết time mầy dòi.ku lê nhá.dờ chú nằm chế độ.dọ mõ.m.

Múc

Đặng c.ấp, nay ku cường hoặc.anh 7.có đ.apk só.ng rje gió như.ng va.an th.ua te.en lửa s500 đ.ấ.t hư,ế, VC.7
V.C7 huế đ.ất n.hà nos ccna tiền.3ty đô :laughing:

1 Likes

Mình gửi bạn 1 bài tập của mấy bạn bị mình lùa gà thu phí room vip ăn mối giới broker nhé :grinning:
Nói lại BDS KCN mình yêu cầu các bạn đó làm sớm và mua ví dụ dưới:
Làm bài tập về SZC khi đó là giá 26 hay 28 gì đó bài này các bạn làm trễ 1 tháng mới xong. Bản thân mình hold phr thì nhiều ae biết rồi nên cũng ko mua SZC
Trong bài tập tối thiểu có:

1. Phân tích về ngành BDS KCN
  2. Phân tích về doanh nghiệp SZC
  3. Phân tích đường đi của giá cp và định giá
  4. Đưa ra kế hoạch mua bán

Mình thừa nhận mình lùa gà nhưng tối thiểu các bạn " gà" thân yêu của mình cũng biết tự hành động mua bán tự biết nên mua hay bán xem tiềm năng của nó là gì có xứng đáng để mua hay ko?

1 Likes

Tương tự tháng 11 yêu cầu làm bài về Chứng khoán HCM, VCI, tháng 12 làm bài về Bank ACB,MBB tháng 1 làm về thép NKG HSG tháng 2 làm về BDS khu dân cư NLG, KHD,NTL
2022 tháng 4-6 ai đã làm những bài tập về HAH ANV, REE, MIG mua xem có lỗ hay ko?

1 Likes

Quảng cáo trá hình à, tớ ko có nhu cầu để Lê thể hiện lên đây :))) dành thời gian lẽ ra cho vợ con phục vụ thiên hạ ko công như Lê nó thuộc tầm lãnh tụ rồi :rofl: thế nhé tém lại tí