Long mạch!

chỉ số bk tăng.chậm mai hồi đó.sác xuất 60%. :laughing:

bk là chỉ số lão khọm nhà anh đẻ.viết tắt bách khoa.

nó nhận làm thầy.tha nó.giọng thằng an ngáo.lê bưởi dì? :laughing:

Ủa chứ từ đầu ông vu khống cho người khác mà có bằng chứng ko show ra đi bạn hiền.
Tui cần gì phải quảng cáo nếu ông cần tui dạy miễn phí cho luôn chứ quảng cáo gì

1 Likes

an ngáo dậy dì?mặc.nhớ cấm dậy trò phun mơ din.thầy trò nhẩy cầu tập thể đó.kkk. :laughing:

Hỏi thật ! Mục đích là gì :))) cống hiến cho xã hội hả , khai mau :)) tôi không có nhu cầu bạn dạy ! Học ck trên tóp tóp miễn phí đầy

Lâu lắm mới được thấy anh Lê đi combat nên em vào thả tim ủng hộ anh :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ủa chứ ông bảo tui lùa gà up bô thu phí nhận uỷ thác. —> tui chứng minh lùa gà up bô đó
Ông thấy có thằng up bô nào 5 năm qua mà chỉ từng tý có tâm vậy ko.
Chứng minh xong hết lý lại quay qua hỏi mục đích gì à?
Mục đích của tui lùa gà đó kkk

1 Likes

có chính kiến.ok. :laughing:

Uh người tốt như bạn hiếm có liệt vào sách đỏ , nó phù hợp với mấy đứa hay hóng hớt :)) tốt mình có lời khen :))

Kkk nên dành lời khen cho bác chủ top á chứ tớ dân lừa đảo up bô đa cấp chạy grab có gì mà khen

Bác thợ mộc nói sai rồi
Nếu cuộc đời này toàn chuyện xấu xa
Tại sao cây táo lại nở hoa
Sao rãnh nước trong veo đến thế?

Chỉ vì bác ko tin có người tốt thì ko có nghĩa là ko có người tốt thật.
Và những người hóng hớt mà họ chọn đúng người để hóng giúp mang lại kiến thức, sự giàu có, sự lành mạnh trong tâm hồn cho họ thì có gì sai nhỉ :)))

Kệ :))) không ý kiến

Èo văn thơ lai láng nhở :stuck_out_tongue_closed_eyes:.
Nói chung thị trường tài chính thì không nên tin ai cả em à kể cả anh.
Nhận định con người sự thoả mãn của con người cái tham vọng của con người đó là phần con trong họ không thể tránh khỏi.
Nên tốt hết em nghi ngờ nhân sinh đi kể cả anh kkk.
Đúng thì nghe sai thì chửi lừa đảo thì bóc phốt.
Chấm hết kkk

Ko khen thật mà :))) vk con bạn thiệt thòi vì bị thiên hạ chiếm mất thời gian lẽ ra thuộc về họ . Ok thế nhé , mình nói có tí mà bạn lôi cả bài vở dạy trò lên đây , phiền quá . Tớ quan niệm bài của bạn áp vào đao chen nó đúng lắm

mới viết dứt.bọn nó đạp phái sinh.túi bụi.tt nầy do bọn nó thao túng hả?kkk. :laughing:

Kệ, em vẫn cứ ngây thơ vậy thôi. Số người em nghi ngờ nhiều lắm rồi nên cũng phải để lại cho em vài người có thể tin tưởng chứ nhìn ai cũng thấy lừa đảo, nghi ngờ thì mau già, sớm chết lắm :)))
P/S: Tự nói mình thôi chứ ko có ý cạnh khóe ai nhé, đội cổ đất đừng suy diễn rồi mắng em :slight_smile:

Pic huynh hot nhể , nhớ bú diệu gọi đệ nha :))

Cảm ơn bạn lo cho vợ con bạn mình bạn có nhận nuôi luôn không😎