Lùa được nhiều "GÀ" vào cho ăn béo quá. Chuẩn bị "THỊT HẾT THÔI"

, , , , , ,

Em nào giờ chưa có mua theo hàng của bro @Khai_Nguyen_Huu mà. Em chỉ theo đọc thôi.
Hàng em mua riêng cũng có lời nhưng hông có nhiều như hàng của bro ấy dc.
Hàng em đang +0.4 :rofl:

Thị trường chung khó khăn có lời là tốt rồi :smiley:

Xem video sự phản ánh vào giá và sự ứng trước tương lai chưa giải mã cho tammy tại sao tôi mua toàn mã nhìn rất quái gở mà lãi rất ngon :rofl:

5 Likes

DIG lồi mồm

Nhìn cái bờ vai này mà đem qua khó ngủ bạn Khải à :smiley:

Lãi hơn 80% r anh giá vốn có 10.7 thôi
Em lùa được gà vào mua cũng lãi ngon

6 Likes

Tại vì trc đó nhiều ng combat với bro quá nên tui…sợ :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face: cứ âm thầm theo dõi đi cái đã rùi hạ hồi tính sau :smiley:
Chúc mừng bro K7 cùng anh chị em nha :smiley:

Rất là hông nên :relieved::relieved::relieved::relieved::relieved:

Cờ bạc tử tế là sao anh bạn, bịp nhau cả thôi.

Viết về 1 con cổ hay 1 nhóm cổ cánh mà có nhiều tranh luận chửi bới chứng tỏ là nó rất trũng rất rẻ nó bị ghét thì sẽ dễ tăng mạnh

2 Likes

Như giờ Bank báo lãi khủng nhưng sao ko lên được vì người mua họ đã được ứng trước tương lai quá nhiều rồi người mua sau ko thể dám trả giá cao hơn nên cứ đỏ hoặc đi ngang ko lên được

2 Likes

Đẹp thì cho người ta ngắm nhìn chứ . :smiley: giấu kín thì cũng vậy :smiley:

Em nói thiệt mà, đẹp là tự khoe rồi, k cần ai phải lên tiếng hết :smiley:
Rất tiếc là chưa có dc như zậy :smiling_face_with_tear:

Broker thì họ cũng tính đường an toàn cho khách hàng mà bro. Đã là sale thì ai ai cũng muốn mang lại lợi nhuận cho khách hàng cả thôi.
Cho nên khách hàng cũng phải tự trang bị kỹ năng, kiến thức cho mình, đừng phụ thuộc vào bất kỳ ai cả.
Hãy như @Tammy.Tr đây nè, tự chơi tự chịu :smiley:

1 Likes

Mảnh mai như người mẫu thế này . kêu chưa đẹp là sao

Nên những người mới và đầu tư chưa tốt mình khuyên thật nên out sạch các room môi giới chặn số Môi giới chặn mail CTCK ko nghe khuyến nghị tự tư duy độc lập rồi sẽ thành công

2 Likes

Bạn nhầm nhé nay hô mua mai hô bán để lo cho túi tiền của họ thôi. Nên tôi rất dị ứng môi giới đã ko biết còn hay khuyến nghị lung tung

2 Likes

Đúng rồi, tự ngâm cứu đi rồi hãy nhảy vào.
Hoặc nếu đã nghe theo broker rồi mà ăn hành thì phải chấp nhận trả giá, tiền của mình, qdinh phải là của mình, đừng có nghe theo ai hết. Tỉnh táo lên.

Mà ra tới bãi biển rồi :smiley: chỉ ngồi trên bờ ngắm nhìn biển . chứ xấu hổ không dám xuống tắm à

Thôi chúng ta nên stop bàn luận vde này ở đây nhé!
Tiền là của mình. Hãy tỉnh táo và tự chịu trách nhiệm về mọi qdinh mua bán của mình.
Thanh niên thế kỷ 21, có chơi có chịu. Thế thôi!

2 Likes