Lùa được nhiều "GÀ" vào cho ăn béo quá. Chuẩn bị "THỊT HẾT THÔI"

, , , , , ,

Lưng có thể đẹp, tóc có thể đẹp, nhưng mặt thì…chưa chắc đã đẹp! :relieved:
Tốt nhất là k có nên khoe :relieved:

1 Likes

chính phủ quyết tâm kéo GDP Q2 để bù vào Q1 …:joy::joy::joy: ae hiểu chứ :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Chuẩn rồi. Hiểu được như bạn chắc cũng đã trang bị được kiến thức để kiếm cơm nhớ tập trung vào nghiên cứu điểm rơi lợi nhuận hiểu được các game như PHT Bán vốn nới room IPO công ty con nhé mấy game đó toàn ăn bằng lần đó

3 Likes

Lãi được nhìu chưa đại ca :yum:

4 Likes

Tui cũng tay ngang thôi à :smiley: chưa đủ tầm tự hiểu dc những cái như bro nói, cho nên vẫn phải ngày ngày lên đây học hỏi mọi người.
Model là ăn chắc mặc bền, say no to margin.

GDP năm nay phải trên 6% Lãi suất Mỹ tạo đỉnh 5.25% dư địa bơm còn nhiều cứ vô tư full cổ BDS thì có mà ối zời ơi :sweat_smile:

2 Likes

Ok chuẩn rồi đọc cuốn chiến thắng con quỷ trong bạn nhé phụ nữ là hay cảm xúc lắm toàn chốt non gồng lỗ thôi tôi gặp hơn trăm ca rồi

2 Likes

Môi giới bẩn bựa lắm

Chỉ có tự mình mới quyết định được số phận của mình đừng đặt số phận mình vào tay những người khác máu tanh lòng ở đời ko tin ai được cứ có kiến thức tự nhìn được đâu là cơ hội đâu là rủi ro

4 Likes

Riêng kiểu ko lý giải được chụp mũ đầu cơ các thứ thì não đóng lại rồi không bao giờ giải mã được tại sao nó lên nó xuống nhóm báo lãi kỉ lục thì toàn giảm cả đi ngang nhóm đã lỗ thì ăn bằng lần

4 Likes

bro còn giữ POw không :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Táng lâu gồi chớ bro :smiley:

Ngay trong dòng BDS cũng đang phân hoá họ nhà APEC và DIG dẫn sóng

2 Likes

Kệ chứ, tui có ôm hàng đó đâu, bro khỏi up-date cho tui nha :relieved:

Ủa giờ mới để ý đến nôva của B7 sao giờ thảm quá cũng mong cụ Nova đc cứu thực sự để họ nhà BDS đc nhờ
@Voanhcuoc

2 Likes

Có bản lĩnh tinh thần thép hử :smiley:

Em có style mua bán riêng.
Đang cầm 2 đứa, 1 vàng, 1 xanh 0.4, trong khi index đỏ chót, là k tệ lắm đâu :grimacing:

Nhưng mà gặp trai đẹp có bị mềm mại như bún không đây :smiley:

1 Likes

Này hên xui k nói trước dc anh, nhưng mà cũng phải cố gắng giữ thể diện chớ :smiley:

Những em nào :smiley: