Luận bàn về đại cục

, ,

Thiên hạ trước khi có a70 là hỗn mang. Sau khi có a70. Một số cp mới biết đến mùi x lần tk.
A70 có đc lòng người nên cty nào có a về sẽ có đc thiên hạ
L14 nếu ko có a70 thì ra sao ae trong phiên hôm nay cũng rõ.
Giờ là lúc thiên hạ đang hỗn loạn. Trong nguy có cơ. Liệu ai sẽ mời đc a7 làm quân sư.
P/s: e chúc a70 chân cứng đá mềm. Mãi là người thầy vĩ đại của ae nhỏ lẻ

Đại hội sắp tới mà ai có đc a7 thì đúng là có đc nửa thiên hạ

có thiên thời bơm tiền. Có địa lợi đất ven, có thêm cả nhân hoà a7. Giá nào cũng rẻ

Đất thì tui tin phi chứ a7 giờ hết uy tín mà ko có chút tin cậy nào nữa

Người thông minh trong xã hội rất đông. Họ lại còn theo a7 nữa thì bạn biết r đấy

nếu bảo a7 đi, L14 đi bụi là sự sỉ nhục lớn nhất cho niềm tin của anh em nhỏ lẻ vào a7. và dĩ nhiên, nỗi đau của người này là niềm hân hoan của kẻ khác. anh em chờ xem

Niềm tin nó quan trọng gấp 1000 lần tiền. Kẻ nào lấy đc niềm tin của xã hội. Thì tiền nó đổ vào như kim tự tháp ngược. Ai hiểu đc điều đó sẽ mời đc a70

Xưa lưu bị mời đc gia cát mà từ tay trắng dựng cơ đồ. Viên thiệu có giả hủ. Viên thuật có điền phong. Ko biết giữ nhân tài, người bị đuổi người bị đem chém. Thân bại danh liệt

Người tài là vốn quý nhất. Tào tháo ép thiên tử lệnh chư hầu, chỉ cần 10 vạn đánh thắng 100 vạn quân viên thiệu. Đó là do có nhân tài hiểu lòng người

L14 mất a7 thì còn gì? Đất thì còn thua CCL

Alo. Vĩ mô nó như gió đông. Hạ ls lần 3. Ae biết làm gì rồi đấy. Ko chim lợn cũng ko bìm bịp

Đời người đc mấy lần nhìn hoa vni nở

Cổ nào đem lại niềm tin giàu sang phú quý cho cổ đông sẽ tăng ko thấy đỉnh

Khi thấy cpi lên 5 6 7 8 9 10 kéo dài vài năm thì có khi là quá trễ

ko đi họp đhcd thì éo tưởng tượng dig đất khủng thế. chỗ éo nào đẹp nhất vũng tàu đồng nai là dig đều có miếng to to là cổ đông ko cướp thằng # nó cũng cướp. quỹ tây voi noi bo ngày xưa múc 9x cũng có lí do của ló

hết chu kì này có lẽ ngoài ban ld ra thì có dăm ô đi trọn con đường dẫn tới đại công trình

cụ dr thanh thì giàu ú ụ sau ra tù kk vì cụ éo có lúc nào đc cầm dt lướt

chú còn dốt.tào tháo đớp viên thiệu do thiệu dốt lại cầm quân.bị đốt tất lương đ.éo cần đánh phải thua.làm tướng ngu nhất đ.éo quyết đoán.giống lưu bị thua chết bạch đế.lượng cầm quân lục tốn ăn m.ày dòi. :laughing: