Luận về A7 - Luận về quá khứ, hiện tại, sự tử tế trên Thị trường!

Cùng chung phân tích với bạn . Trong 2-3 năm nữa bé ven các khu đô thị lớn sẽ tăng điên cuồng .do hiệu ứng bơm tiền, thập kỷ ô tô, cánh cứng bđs

Nhất các bạn rồi

im

thầy A7 đâu rồi mất hình rồi à

1 Likes

Hiểu sao mọi người gọi tay này là thầy. Ăn nói thì thô lỗ sỉ tục chửi bậy mồm toàn những bộ phận sinh dục, phân tích kinh tế sơ sài và nông cạn như trẻ con cấp 1. Thổi giá các cổ phiếu DIG, CEO lên như là Lan đột biến

Thấy may mắn ko con ?

Mặc dù thua trận này . nhung minh đã hoc đuoẹc rất nhiều từ A7 . trận sau và sau nữa tôi sẽ lấy lại những gì đã mất cảm ơn A7

Còn cảm ơn a7 thì còn chết

Mua rẻ bán đắt hết, học a7 phân tích doanh nghiệp, thiên thời, nhân hoà, chọn cổ, chọn lãnh đạo tốt rồi oẳng hơn ■■■, bô bô bán đc khoá học 170tr thơm thịt, bổ ví em tươi vợ thầy

1 Likes

Lúc này nhắm mắt múc kiểu đéo gì cuối năm chả có lãi sao phải nặng nề thầy thầy cái đầu bùi

Thua trận này bay 90% tài khoản rồi thì lấy gì mà phục thù cho kiếp này nữa :rofl:

10% lại full margin hai lần x2 là về bờ

A7 nơi hội tụ những ae nhỏ lẻ từ vài trăm triệu lên trăm tỷ, nghìn tỷ

Thằng nào đệ 7 show cái tk trăm tỏi lên xem nào, toàn những thằng mõm

Ước mở nhỏ lẻ lên trăm tỷ, hội tụ nơi …đảo khơi

1 Likes

Chú Phong có nửa nghìn tỷ chưa hĩ hĩ

Huynh Phong đi Lào về sớm thế

trên tt so não.anh mới phán ôm lâu vic lãi đó.chú chống không?chậm quí 4.lưu í anh không múc. :laughing:

Bắt đáy BĐS, ngon hay không thì hàng về mới biết, nhưng mà nó đang xấu đến mức này mà dám vào bắt cổ phiếu thử vận may thì cũng xứng đáng có được lợi nhuận. Tây nó đang tháo hàng mà các bác vào bắt hàng hộ tây thật mừng cho tụi nó.
From Mr Tuấn Lê 7.
Hàng về đã các cụ, bác tún lên dọa bọn nó phát bác ơi.

1 Likes

Thằng khải nó đăng này, hình như thầy về.

1 Likes