Lý do để tích luỹ FPT trong 6T đầu 2023

Em kể anh @chaien và toàn thể diễn đàn mình nghe, hôm qua em hẹn gặp khách mà khách cho em leo cây. Em ngồi trong quán cạnh một bàn cũng môi giới sale khách, hướng dẫn khách đặt lệnh 50k HPG, tủi thân hơn là valentine mà không có người yêu nhiều!
Nhưng nhân thời gian đó, em gõ xong một bài báo gửi cho biên tập nên hôm nay mới có thời gian ngoi lên diễn đàn giao lưu cùng mọi người và may mắn biết được anh. Từ nhỏ đọc Doraemon là đã thích @chaien thẳng thắn, mạnh mẽ và tình cảm, thật vui vì hôm nay được nói chuyện với anh

4 Likes

vậy cũng được luôn hả ông già? tính ra tui chưa bao giờ để room zaalo vô đây luôn á sợ spam mn

4 Likes

ua đang nc cá nhân inbox mà

5 Likes

sao lại vào pic ntn

5 Likes

Vì anh không mua nên em tăng thấy ớn, vì anh xem anh chỉ là nhất thời :)))
Ký tên: ko có hàng PVD

4 Likes

ủa sao lạ vậy

5 Likes

Trên này có @Khang_buivan cũng làm bên SSI. Không biết có quen biết không :laughing:

4 Likes

cá nhân ai?

4 Likes

nc vơi catlee đó

5 Likes

Screenshot_20
vcl sao lại ra pic ntn

5 Likes

móa mới dùng diễn đàn ngu thiệt

4 Likes

ok, cũng tại nó chứ ko phải tại anh

4 Likes

dạ có biết mà ko cùng chi nhánh ak

4 Likes

đã đến lúc quên đi fpt rồi chế ơi

3 Likes

đúng đó

3 Likes

chỉ chờ gió đông

4 Likes

Doanh nghiệp bán mì tôm vươn mình thành đế chế CNTT rất nên đầu tư >>> 37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ! - #124 bởi buivinhhieu

1 Likes

nghe như masan anh nhỉ

Biết trước mà vẫn chưa giàu

FPT, khoản đầu tư lớn nhất của VINACAPITAL-VEOF, vẫn duy trì kết quả kinh doanh tích cực. Công ty báo cáo doanh thu và lợi nhuận sau thuế trong 5 tháng đầu năm lần lượt đạt 19,9 nghìn tỷ đồng và 2,5 nghìn tỷ đồng, tăng 23% và 20% so với cùng kỳ năm trước. Đặc biệt, trong 5 tháng đầu năm, doanh thu từ mảng dịch vụ công nghệ thông tin nước ngoài tăng trưởng 32%, đạt 9,2 nghìn tỷ đồng. Tăng trưởng trong tương lai của mảng kinh doanh này vẫn sẽ tích cực với việc các hợp đồng ký mới tăng trưởng 35%, đạt 13,7 nghìn tỷ đồng trong 5 tháng đầu năm.