Lý do PSH sàn vì chắc chắn lỗ lớn Quý 2 này

, , , ,

Quý này PSH lỗ lòi mắt ra ở đó mà tính biên lợi nhuận

VIP hình như toàn người mua ăn cổ tức thôi bác. Nhìn ổn đó bác

Thì mình nói nó chẳng khác mấy thằng mua xe chạy dịch vụ, đến lúc xe nát sờ xuống dưới còn mỗi 2 hòn, cổ đông lại đóng tiền mua tàu mới, hoặc vay rồi cong đít trả lãi, cước vận tải nó xuống phát thì thôi rồi, cu kia nó nói psh, thép chu kì còn con này đầu tư đúng ng.u hết chỗ nói.

1 Likes

Tôi đang nhìn dòng tiền vào con VIP này không khác gì dòng tiền vào con CTF . Nhìn con CTF thấy cái bô treo lủng lẳng trên đầu nhưng nó vẫn cứ tăng. Ảo thật

CTF thì khỏi nói, loại này theo tôi là đánh lên để cầm cố, ta dân đầu tư thấy chỗ nào rẻ thơm thì xúc còn loại game giếc thì kệ bố nó, cho mấy thằng khôn nó ăn. Bảo tớ đi đầu tư mấy thằng bán oto thời suy thoái PE 40 khác nào sỉ nhục trí tuệ mình.

Mấy bác tính ôm tích sản thật à?

Ko bạn, nhưng hiện tại con PSH nó rẻ lắm, so với thị trường đoạn này nó càng rẻ, tớ tìm mỏi mắt 2 tháng nay chưa tìm ta hàng hơn nó, nhờ bạn tư vấn cho tớ vài con, đừng tư vấn mấy thằng culi chở thuê như vip là được.

Tôi hay đánh hàng đầu cơ đánh ngắn thui bác
Nhìn có con NVL trong ngắn hạn ăn 20% không khó đâu. DIG thì tôi bán sạch sáng nay rồi

Có điều NVL vốn hoá to lại dính cổ trôi nổi nhiều nên cầm sẽ hơi ức chế đấy

Tránh xa hàng dính trái phiếu nhé, đầu cơ thiếu gì chỗ, dính mấy con này ăn một tí dính răng mà chết thì thôi rồi. Đoạn rồi bds chạy mạnh nhưng mấy con trái phiếu không ngóc nổi. A e đánh bạc cũng nên chọn kèo nào bớt nguy hiểm mà chơi.

Vậy nó mới là đầu cơ bác. Càng xấu múc càng ăn mạnh. Tầm 7-10% chạy không tham bác ơi

bố cái ông ngu này. Ở Việt Nam làm đếch gì có cổ phiếu nào để đầu tư đúng nghĩa dài hạn.

Tôi chắc chắn Quý 2 này VIP lãi rất tốt nên tôi mua vì định giá nó đang rẻ hơn giá trị tài sản ròng nhiều. Còn tôi đặt cửa con PSH quý 2 này lỗ to. HIỂU CHƯA

@Hoangminh68 kẹp hàng PSH sợ hãi vào nói linh tinh

Mệ nhà chú, vài thằng rơm rác đu hàng nóng, đầu tư mấy thằng culi chở thuê dầu cho mấy công ty nhà nước mà ố ác lên. A đu giá có 6,2 vài thằng rơm rác làm đíu gì, anh ghét kiểu đạp người khác để đưa mignh lên thôi. Xã hội nó khôn lắm, vài thằng óc lợn làm đíu gì ảnh hưởng tới cổ.

Tôi chắc ông full margin PSH nên đang sợ khi tôi mở topic này.

Chứ nếu danh mục của ông có 5 mã thì sợ đếch gì. Chắc full margin 1 con PSH duy nhất nên sợ vãi đái ra

mua giá 6.2 mà bình luận như thằng thần kinh. Chắc cả danh mục chỉ có 1 con PSH lại đang full margin 1:1 nên sợ vãi đái ra chứ gì nữa

Đã bảo anh ghét loại bẩn bựa đi đạp cổ khác để nâng cổ mình lên, loại rơm rác như chú anh ghét thôi. Chú ảo tưởng chú làm ảnh hưởng được cổ phiếu cơ ah, đúng thần kinh.

khoe mua PSH giá 6 mà thái độ như thằng tâm thần

Cần anh chụp cho chú xem không. Đã bảo mấy thằng rơm rác a ghét nên nãy giờ đang chơi rất vui với a em nhưng vẫn tức. Sao xã hội nhiều loại bẩn thỉu vậy nhỉ, chú ăn nhầm thứ gì thối tha hay đầu đẻ ra rơi nhầm chỗ nên tư duy rác thế.

biểu hiện của ăn nói như tâm thần. Thằng mua vị thế giá 6 nằm kèo trên rồi cách nói của nó khác cơ. Ông show ra tôi xem nào.

ÍT RA TÔI MUỐN BIẾT ÔNG CÓ TÂM THẦN HAY KHÔNG. Mua giá 6 còn sợ cái đếch gì mà thái độ như thằng thần kinh thế này hahaha

Này, anh đang say nên không có thời gian xóa vài chỗ, anh lấy hình hôm qua nhé.