Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Chả có gì lo sợ ở đây cả.sao nhiều bác tâm lý yếu vậy nhỉ.doanh nghiệp bị phá sản hay sao mà các bác bán rẻ cổ bds đi thế.còn tiền thì canh rẻ mà mua.hết tiền thì đi làm việc khác.nhăm nhe xem ai bán rồi bán theo ak.đã xác định nắm dài hạn mà rơi chục phiên đã hoảng loạn cả lên.thoát tất cả các room khuyến nghị mua bán đi các bác.cổ giảm một phần do tâm lý các ae đánh lướt ko chịu đc giảm thôi.ae cầm dài cứ yên tâm mà nắm giữ.chim lợn cũ thì tao bỏ qua mãi mãi rồi còn con nào lập nick mới vào hết đây tao bỏ qua nốt nào

Kiếm tiền mua thêm đi, đừng lo.

Giảm 80% em chịu ko nổi? Thì tăng 1000% em tính sao!? Đây là siêu cơ hội để em trở thành dân chứng thứ thiệt nha!

Upbo khuyên ghớm thiệt…em nó làm thật thì tội đấy. Bác xem có cao kế thì giúp cho em ấy bình tĩnh lại, môn ptkt bác dạy riêng cho em ấy đi!

Không bắt mèo thành hổ được đâu bác.
Không gan lì, thần kinh cứng, hay sợ mất tiền thì không chơi chứng được đâu
Thà bỏ sớm đỡ hại, tôi nói thật.

1 Likes

CP tốt thì dòng tiền nó tự về thôi, hơi đâu đi PR ngày đêm khổ thế anh ơi

Trong nguy có cơ. Các cụ dạy rồi. :laughing:

Khổ thân em. Bỏ đi mà làm người

chưa bán thì chưa lỗ em à, bình tĩnh

1 Likes

tập trung làm việc chính đi, bớt nhìn bảng điện lại

Mỗi tội hết tiền :frowning: . múc mạnh đi anh em

E tắt App và bớt rên rỉ đi. Để time học hành làm đẹp có phải tốt hơn ko? E rên trên này có giải quyết đc gì đâu. E rên nhiều lại giông giống chim lợn giả nai đấy…

1 Likes

Photoshop à Thầy

Thôi e bán mẹ đi cho nhanh.coi như 1 bài học,vài năm sau xem lại giá nó,nghe e rên rỉ mắc mệt

Thầy ơi…

khi nào than khóc như trời khi đó là đáy . Doanh nghiệp người ta còn đó mua mạnh tay

so sánh với công nghệ khoa học nước ngoài. lô vs nền có gì mà tự hào?

Chính thức DIG CEO tạo đáy

A7 bơm oxy cho ae thôi ! Chứ ae đang tụt huyết áp thiếu máu vì đái ra máu hết rồi ! Heheeee

CL chơi chứng chắc cũng đang thở oxi rồi, còn mỗi CL chứng mõm lên đây sủa thôi kkk