Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

có tiền thì trung bình giá không có tiền thì ngồi im nào bán hết long tân hẵng tính chuyện bán đó mới là đầu tư, bạn biết NVL chỉ có ecopark làm nên lịch sử không thì DIG với long tân cũng vậy

1 Likes

Ngày trước sinh viên anh cũng chẳng bao giờ hối hận nếu quyết định là từ mình. Dám chơi dám chịu, Sau này em sẽ thấy những bài học thất bại là người thầy lớn nhất cuộc đời em.

1 Likes

42 Likes

R xong chuẩn bị bay nào ae, múc húc xúc

Em tiếc là em ko còn tiền mà múc nữa thầy ơi

1 Likes

đẳng cấp đúng là mãi mãi== > UY TÍN, nói được làm được. Mãi tin theo tượng đài

1 Likes

ceo, dig nay khoẻ ghê. Tt ổn là phi

1 Likes

Có thiên thời chống lưng và có thầy thông não mà anh em ko giữ để giàu có là có lỗi với xã hội và với thầy đó ,cá đã vào ao là phải nuôi cho lớn mới thịt !

Tụi m upbo A7 đi , cty L14 upbo A7 rồi nó bay x30 lần , giờ thì upbo A7 đi để DIG phi xxx

Xúc mạnh đi anh em. Giá rẻ quá rồi

1 Likes

Khó thở quá AE ơi =(((( :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face:

Mọi người tự chịu trách nhiệm về quyết định của mình

Theo A7 vừa xúc 5k giá 67 :v

bình tĩnh gái ơi, đây lỗ 30% DIG vẫn đang rung đùi

3 Likes

Em là con gái à, nghe giọng hơi ngây ngô :sweat_smile:
Anh nghĩ em ko hợp chơi chứng đâu, nếu về bờ thì bán luôn đi, em đánh trái phiếu hoặc gửi tiết kiệm phù hợp hơn.

5 Likes

Nó gọi là cảm xúc :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

đây là nét đẹp của chứng khoán

Thôi cụ. Các e nó là sv, còn non. Cần được trải qua thêm trường đời nữa mới coa bản lĩnh được. Đã từng trải qua thời sv nên t hiểu

1 Likes

Niềm tin về thị trường của các nhà đâu tư cá nhân bị tổn thương qá nên cần có thời gian nhiều hơn để bình tĩnh, để cân nhắc có nên tiếp tục “chơi”, tiếp tục “lướt”, tiếp tục đầu tư nữa hay không?

xuc la giau