Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Thầy thật là Tuyệt vời

A7 là ĐỘC CÔ CẦU BẠI. Đề nghị vỗ tay và like

2 Likes

Muc ceo nhanh còn kịp

A7 chỉ nói 1 câu : Không nói xấu cổ mình đã bán đi ! Đã thấy đủ uy tín rồi .!

1 Likes

tuyệt vời đại ca

1 Likes

e gái mua giá bao nhiêu mà sợ thế e, trong này còn nhiều người 1xx mà

5 Likes

Thiên thời đến cảm sao được , nên anh em hãy giữ vững tay chèo vài năm nữa đi ra Phú quốc hưởng thụ nha AE .!

Múc thôi

yên tâm e ơi, xóa app cuối năm quay lại :smiley:

1 Likes

xóa app, cuối năm mở ra x2 đó, hihi

1 Likes

Qua nay đi các pic DIG đều thấy em còm “các anh chị mua đi” nghe thương quá em, cách tốt nhất để em vượt qua và trụ lại trên cái tt này là phải nâng kiến thức của em lên, giờ em cứ bình tĩnh lại tìm cuốn sách của A7 đọc, hoặc bất cứ cuốn sách nào khác cũng được, đừng nhìn bảng điện xanh đỏ nữa, tâm an tiền sẽ về. Nhé! Chị đang âm L14 tận 40% vẫn thản nhiên đây chứ ko phải chị được mua sớm giá tốt như em nghỉ các anh chị được mua DIG 2x.

5 Likes

DIG ngon quá nhỉ, rơi tõm về 6x trong chớp mắt :))

có mỗi việc ngồi yên, cuối năm hưởng thành quả mà khó vậy sao, thời gian rỗi thì tập trung vào công việc đi

nhát thế e gái múc đi

lúc chán nản tuyệt vọng sút enter quit tab thì cắt đúng bẹn đó. ko magin thì ngồi im. các bạn mua sau đa số nghe kì vọng giàu có lên đại gia chứ chưa chắc đã hiểu vì sao mua còn những ng mua 2x 3x họ cũng chấp nhận khi tù mù chưa bjt khi nào cp bdau vào trend tăng, họ cũng đánh đổi và trải nghiệm cảm xúc nữa đâu phải như mấy ông đu sau tưởng ăn ngay nó thủng cho cái thì sợ rồi chửi bới nghi ngờ. Hãy đặt câu hỏi trc khi mua. Mua vì cái gì ? vì sao mua? chấp nhận lỗ ngắn hạn mức nào? nắm giữ bao lâu. tloi xong thì múc ko thì next

1 Likes

Trong ngắn hạn có vẻ như nền kt đang chuyển sang giai đoạn phục hồi, mở của nên bđs có vẻ đang bị lấn áp bởi sản xuất khong thầy ơi.
Danh mục đang âm nặng quá thầy .

hoá ra CAP cũng là thầy A7 giới thiệu à. Đúng là dã man thật sự, đẳng cấp!!

mạnh mẽ lên ngắn hạn là do tâm lý thị trường dài hạn là ck phản ánh đúng giá trị doanh nghiệp, bạn cứ làm phép tính đơn giản là long tân gpmb được 80% rồi đã động thổ thì biết là nên bán hay không, cắt lỗ đúng đáy là thành lỗ kép đó

1 Likes

Cưỡi SIÊU CỔ chỉ có xóa App, tắt bảng không là nó vả cho vỡ mõm lại nhả thôi, không dễ xơi đâu …KKkkkk