Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Giờ chỉ hóng bài mới của thầy A7 để like thôi chứ mù điếc với các cmt của mọi người mất rồi!

Tử thủ.
Quyết tâm…
Quyết tâm.
Quyết …tâm
Hô 3 lần xong đốt vàng mã …lấy tro uống.
Hihi

Đc đấy bác ơi

Với suy nghĩ đấy của em thì em sẽ muôn đời nghèo. A7 nói rồi. Tầm đến đâu thì tiền tới đó. Một tỷ bây giờ bé lắm em ơi.

Cổ giảm thì chim lợn ở đâu bay vào kêu như ch.o dại. Cổ tăng thì chả thấy con méo nào. Đời lũ chim cũng chỉ thế thôi. Ko thể khá lên dc

1 Likes

Girl cũng nhiều loại mà! thấy bác girl kia hơi yếu đuối há há

1 Likes

Em ceo 63. Dig 60. Biết là giá rẻ mà hết bố tiền k mua đc. A kay thật

2 Likes

em giai đoạn đầu năm 2021 đến thắng 7/2021 mất hết vốn với HPG nhưng từ khi nghe được tư duy cách nhìn nhận của thầy A7 em có niềm tìn và đã hiểu tại sao HPG.VHM,VNM…không thể tăng . em rất cảm ơn thầy A7 đã vén màn bí mật …cho những nhà đầu tư nhỏ lẻ ít vốn yếu thế hiểu được để có niềm tin và hy vọng mới trong đầu tư cổ phiếu .

7 Likes

HIMLAM lần này bán hết DIG luôn à Thầy

HL bán thì cũng kcm nó

Anh Hưng lùn từng nói : "Mọi người đừng cố chút lấy rủi ro khi bán cổ cơ bản như cổ phiếu rác ".Hôm nay mới ngộ ra hóa ra là anh Hưng đang nói về con SSI của lão =))

2 Likes

vì ở đây có bộ đội :)) . bắn qài cũng đuối.

1 Likes

A8 ra đời chưa các bác

nhớ anh tco không?đạp sàn làm ván mới mấy chục % hả?kì vọng to đó.kkk. :laughing:

Cuối năm x2 tài khoản

A7 đỉnh cao của sự tử tế

DIG CEO L14 vào trend mới

Dạo này room L14 update ít thông tin quá.

Dig 75 chào ae!

1 Likes

L14 Tổng Li thoái xong rồi phi 1 mạch chào đhcđ thôi bác. Báo hoa chấp mấy thể loại lon ton chạy trc, làm phát là lên mây.

1 Likes