Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

L14 giảm mới có cơ hội vào dịp này đó. LIC bán xong hết chưa?

Chiều mình hỏi A7 nói thoái hết rồi đó. Chỉnh là cơ hội gia tăng giá thấp.

1 Likes

Khi nào LFI chia 1:2.5 cho L14?

Nay ai múc giá 66 ko ạ

Chuẩn bị làm vòng mới chưa Thầy 7 ơi :money_mouth_face:

Thằng óc cờ hó VNI mày được trả lương bao nhiêu mà ẳng mãi k chán thế em

Kệ cụ bọn CL mai cứ tím cái đã :rofl:

Chấp hết đội chim lợn …

Nay thị trường giảm mạnh mà DIG xanh gần 6% chứng tỏ rất mạnh và cần vài phiên nữa xác nhận tạo đáy thành công. DIG thì thầy cuzng xác nhận Him Lam bán coi như xong, họ cần 1800 tỷ để xử lý công việc làm dự án hay liên quan FLC gì đó cái đó ko rõ nhưng cầm máu đc là oke. Sau này nó sang tay hay bán tiếp trên sàn ko rõ nhưng Him Lam là thể loại ko làm mà đòi có ăn, sẽ bị cút sớm khỏi DIG. Anh em yên tâm nhé

4 Likes

Má ơi nó ngu :joy:

Đặt cái tên nic sai rồi ku a, tri thức gì chú mày, nói nhăng quậy như thằng lên 3.

Có 3 thể loại chim lợn cổ A7 :

Loại thứ nhất:

bọn nó sợ nhiều người tin a7 đánh theo phương pháp nắm giữ dài dạn. Mà như thế ko thu được phí room hàng tháng nữa ! Chê DIG CEO. Nhưng mua hàng của đệ tử A7 nắm giữ.:grin:

Loại thứ hai : là fomo. Thị trường giảm mạnh. Đu cao âm 30% bắt đầu cắt lỗ rồi quay ra chửi rủa. Vì mất hàng !

Loại thứ ba : Chim lợn để rung cho những ông yếu bóng vía bán cổ đi hòng mua giá rẻ

Tao nói thế có đúng không mấy con chim lợn ??

Thị trường chứng khoán là xã hội thu nhỏ. . Anh hùng to gan lớn mật cũng có … tiểu nhân nịnh bợ. Gan thỏ đế cũng nhiều…

2 Likes

Chim lợn này thiểu năng về trí tuệ, chắc mới bị ông già cho cái ghế vào đầu nên hơi bị lag. Tội quá thương quá đã ngu rồi ông già còn mạnh tay nên ra nông nỗi này !

bản thân GS cũng một đống đất trước khi nghỉ hưu rồi!

1 Likes

M nhìn vốn hoá VHM so với DIG đi. VIC nó tăng bn lần rồi mới tách VHM ra thành một cty riêng?

1 Likes

“Gặp thời một tốt cũng thành xe”, lúc thời đến các bố chạy hết rồi kêu ục k.e.c. E vẫn mua ít một đều, đợi xem thằng nào chết trc Cụ ạ. Lúc ối rồi ôi thì đi gặp Cụ thôi…kk

Chim lợn lôi VHM ra so sánh với DIG, CEO mà bản chất phân tích thấy quá chán, kiến thức sơ đẳng cũng chưa giành mà cũng chim lợn, loại này chỉ xếp cắn càn chửi bậy chứ thực lực, KT bằng 0. Chim lợn ngu này thì mình yên tâm kê cao gối ngủ rồi.

Ch…ó ị mồm mày

Khai thật đi " Số đá còn lại m giấu ở đâu ?!"
:face_with_monocle: