Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

CHÍ PHÈO làng vũ đại. Sợ quá sợ quá

SJS có vài chục ha an khánh đấu giá 102k.
CEO 1000 ha đặc khu, và hà nội.
DIG đất gấp 30 lần SJS.
Giá này ko xúc nghèo đừng đổ tại số đen

19 Likes

cắt lỗ mất bao nhiêu?nói ra để các anh bù vào cho.Cuộc sống ngắn lắm,đừng để thù hận lấp tâm trí.

500k :smiley:

Cuối tuần Bác có vào dự họp DIG không vậy ?

Rồi lại đổ tại số thôi cụ ạ, số em nó thế

Nay DGC nó vượt L14 về thị giá rồi thầy A7 ơi

Kêu gào nhiều vào, càng kêu cp bds càng tăng tầm nhìn của mày chỉ từ trên nhà xuống đến bếp, giống như tôi ngày xưa, ngươi ta bảo biết thì thưa thớt không biết dựa cột mà nghe. Không nói không ai biết mày dốt đâu, nói ra người ta mới biết mày dốt thật, tao cũng đoán được mày có âm mưu gì

sao đang xanh phơi phới chúng nó lại đạp ghê thế nó đạp kinh khủng thế mà k tha à các bác

Thầy ơiiii

HL vẫn còn bán hả Thầy?

L14 mấy tháng rồi chưa mặc áo tím, em đi mua áo tím cho em ấy mặc đây, KK

1 dàn lệnh 20k 1 là của himlam bán chưa hết 2 là của cty CK bán force sell

Cậu trí thức giả này hạ tiện quá,
Cậu dùng toàn từ ngữ đầu đường xó chợ, đúng loại dưới đáy xã hội. Như thế này thì làm người tầm thường còn khó nói gì đến đầu tư.
Mình ko yêu, ko ghét gì Bro A7; nhưng đọc xong cái cmt của trithucgia, tự nhiên rất đồng cảm với Bro A7. Bảo sao, Bro A7 nhiều khi tục tĩu quá là phải. Ở chỗ quân hồi vô phèng, đày dãy bọn đầu đường xó chợ, du thủ du thực, ko xù xì gớm ghiếc ko đc; đối với đứa đểu cáng phải đểu cáng hơn nó mới tồn tại được. Like mạnh cho Bro A7.

2 Likes

135.000 tỷ đồng giảm thuế đất

Nếu muốn nói đến tục tĩu thì cái thằng mà chúng mày hay gọi bằng thầy nó cũng không kém cạnh ai đâu cu ạ, người ta viết bài phân tích bình thường mà nó vào ẳng thế nào mày tự vào đọc xem nhé: Đọc vị động thái của chính phủ để đầu tư phù hợp - #294 bởi HungMinh
Đừng hỏi tại sao tao lại dùng từ ngữ tục tĩu cho thể loại này, đơn giản vì đối với kẻ tiểu nhân, chả việc gì tao phải quân tử với nó cả. OK ?

Nghe thì có vẻ là mày giỏi lắm, vậy thì hãy phân tích cụ thể cho tao xem VHM bố láo thế nào nào ? Mày phân tích xem DIG, CEO hơn VHM chỗ nào nhé. Còn không phân tích được thì mày cũng thuộc dạng mõm thôi

Nhìn vốn hoá VHM thì hiểu, hết dư địa tăng giá rồi, chưa kể nó còn phải nuôi con nghiện vinfast. Những người chơi ck lâu năm, họ bỏ qua VHM từ lâu rồi, không ai ngồi phân tích cổ phiếu hết kỳ vọng đâu. VHM tốt thì mời ông cứ ôm. Dig và Ceo chẳng có cái gì, mỗi tăng giá là giỏi, kaka

Tưởng mày phân tích thế nào, hóa ra chỉ có thế thôi à. Mõm

8 Likes