Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Mấy thằng chim lợn mà cứ khăng khăng VHM hơn CEO và DIG thì có nhét tiền vào mồm bọn nó cũng nhả ra, thì bọn nó nghèo cũng có số rồi anh ạ, khỏi giải thích mất công

2 Likes

Trithusgia,
LVV vào đọc rồi, cậu dùng từ mất vệ sinh bỏ mẹ, toàn shit với shit, phát kinh lên đc.
Ko thích nhau thì chửi nhau cũng dc, nhưng chửi cá nhân nhau thôi, đừng lôi bậc phụ huynh vào; nếu ko ai chịu thua ai thì có lẽ phải lôi cả cụ tổ 18 đời lên chửi nhau à?. Cậu cứ nói quân tử với tiểu nhân, nào đã biết ai là tiểu nhân, ai là quân tử. Quân tử nó phải như nước chảy mây trôi, chứ ai lại đứng tè mà ko qua dc ngọn cỏ như vậy.
Thị trường toàn đỏ với sập, còn vui thú gì mà lôi nhau ra mạt sát nữa! Buồn thật!

Tôi không phải bậc quân tử, chính vì thế mà tôi chả việc gì phải tử tế với cái thằng A7 này cả. Người ta viết bài phân tích đàng hoàng mà cái mồm nó vào có nói được câu tử tế nào đâu mà mình phải tử tế với nó. Già đầu rồi mà vào ăn nói như trẻ trâu thì k đáng được tôn trọng. Chứ nó mà tranh luận tử tế thì chả ai nghĩ nó lùa gà đâu, đây mở mồm ra là 1 câu ngu 2 câu chửi thì rõ là lùa gà rồi. Cái loại này phải chửi, chửi cho nó bớt mõm đi ms hả dạ

2 ông mõm lợn vào Thông đít nhau ở nhà người khác, bố tổ đạo Đức quá cơ

Phụ huynh mày cũng méo phân tích nổi cái ttck như mấy hôm nay banh mẹ nó hết rồi đấy ngồi mà pt . Pt dc đã giàu méo phải ngồi chém gió

1 Likes

Ai tử tế với cái loại lợn như mày cho phí time. Cút

VHM hơn DIG vs CEO chứ, vốn hoá nó to hơn mà. Nó nói đúng đấy bạn. Nhưng chơi cổ phải giống như nuôi đứa trẻ đang lớn chứ k phải nuôi chàng trai đang sắp qua trung niên.

Quý 2 là chân sóng của BĐS, quý 3-4 là sẽ là lưng - đỉnh sóng, con sóng thần BĐS sẽ xuất hiện, nó là quy luật sóng ngành, là thiên thời không ai cản được. Cứ DIG , CEO mà Múc , THẦY A7 VÔ ĐỊCH THIÊN HẠ , Chống Lại Thầy là Chống Lại Ý Trời

Lên nào

cua ngoài đồng cua ngoài biển tương lai các thứ TT xấu như này em chả mơ cao sang
L18 của em dự án xong đất thật tiền thật nhìn thấy , mắt thấy tay sờ làm xong hết , bán ngay trong năm nay vốn ko dưới 10k
mua lúc 3k tưởng có cơm cháo ăn , nay nửa năm vào lại còn âm cả 52% còn có 1 ngàn rưỡi , còn bị thấp hơn giá đất ruộng đất hoang
buồn vãi cả ra quý huynh ạ , thực tế mắt thấy tay sờ chứ có phải tương lai xa sôi gì đâu
thầy dậy em tư duy tìm cổ rẻ giá thấp , nhưng thầy lại ko dậy em là công ty làm ăn tốt lãi x8 lần mà cổ phiếu lại giảm 1 nửa thì làm thế nào?

Em ko biết gì cả em đầu tư theo dạng mắt thấy tay sờ , l18 năm nay bán lợi nhuận 10k tỷ là rõ ràng vì nhà em ở đây , vốn hoá giảm 1 nửa còn 1k hơn , em thắc mắc mới hỏi là xem có được trả tiền lãi ko thôi, chứ công ty thật làm lãi thật thì em hiểu là phải tăng chứ ko phải giảm như này nên ko hiểu em thắc mắc ạ , chứ ông a7 nói tốt đâu phải em theo đâu , em còn ra tận nơi xem sét các kiểu , làng em cả làng làm tại l18 hỏi tìm hiểu kỹ lắm sale các kiểu em quen hết chứ có phải là ko tìm hiểu đâu ạ

em f0 tìm hiểu và mua đài hạn ko để ý CP lắm các huynh cho em hỏi 1 chút ạ , ví dụ công ty có lợi nhuận thực là 10k tỷ và vốn hóa trên sàn giảm còn 1k thì em có được chia trác chút lợi nhuận gì ko ạ em tất tay L18 lúc 8x vì nhà em sát dự án BCH , mắt thấy tay sờ tìm hiểu vốn hóa 3x rẻ lắm 35ha thương phẩm bán nhanh trừ các kiểu cũng ít phải x3 lần nay vào xem thấy âm 52% mà dự án cũng làm xong đẹp lắp đang thi công nốt phân lô mở bán , giá đất khu nhà em gần đây tăng cao lắm các bác thường xuyên cập nhật TT , cho em hỏi chuyện gì vậy cho em xin lời khuyên với ạ vài tháng nữa nó bán thu về 8k , 10k tỷ mà giá vốn hóa của em tụt về gần 1 ngàn rồi , thì sau khi bán xong dự án em có được hưởng cái phần lãi có được chia gì ko ạ