Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Kinh điển

1 Likes

Chúc Bác A7 sức khỏe - Bình An.

1 Likes

Đi tìm tương lai.

12 Likes

Đất quê em lại sốt rồi. Mai lại có động lực mua DIG, L14.

3 Likes

Bản chất của chứng khoán là mua kỳ vọng của tương lai. Điều đấy thật dễ hiểu nhưng không phải ai cũng làm theo như A7 được

2 Likes

Rất nhiều ng theo a7 nhưng số theo được đến nơi đến chốn lại chả là bao. Rơi vãi rung lắc gần hết.:laughing:

1 Likes

Haha vừa hay lại buồn cười vỡ bụng thầy ạ!

tuyệt vời quá!

1 Likes

quá hay thầy ơi, e chỉ có cr7 trong bóng đá và thầy a7 trong ck thôi

1 Likes

Cảm ơn A7.

1 Likes

Gặp A7 đúng lúc như trúng 5 tờ vé số thẳng mặt

Càng short thì lại càng bật mạnh, xin chờ DIG ở giá 6x để all in

Những nhà ngoại cảm khi có thần giao cách cảm họ sẽ nhìn được mập mờ sự kiện diễn ra trong tương lai, còn A7 nhìn thấu tương lai trong lĩnh vực tài chính, bài viết trên thật đơn giản dễ hiểu và dễ thuộc, từ những người trải qua bao sóng gió trong cs đến những người nông dân chân đất cũng vỡ oà khi đọc xong… sự ví von vĩ mô nhưng rất gần gũi khiến cái tâm cái tầm của thầy A7 đã được rất nhiều người thấm hiểu mà đặt niềm tin.

Em chẳng học gì về tài chính nhưng trải qua trường đời em cũng hiểu sâu sắc luận điểm đơn giản mà thẫm đẫm nhân sinh này. Chúc thầy A7 cuối tuần nhiều niềm vui và tiếp tục thành công hơn nữa và giúp đời giúp người em tin tới đây sẽ có một môi trường đầu tư trong sạch lành mạnh. Đầu tư theo A7 nó nhàn cái đầu thật thầy ạ.

15 Likes

Kb bên ■■■■ Vịnh ơi

Thay A7 là số 1 của ttck Vn

Tương lai thuộc về A7 và anh, em chúng ta nhé!

Những người anh, em đồng hành trên hành trình tạo ra các triệu phú, đa triệu phú và thậm chí là Tỷ Phú các Cụ !

3 Likes

Nhiều thằng được cái mác chuyên gia tài chính, cao thủ chứng, bằng CFA, ACCA,… mà đầu tư chứng khoán như bọn ngu học, toàn đi phân tích cái đã có rồi.

2 Likes

Và em muốn nhắn nhủ thêm tới anh em chung bến chung thuyền, khi đã có niềm tin mà lại không giữ vững, lung lay trước những con sóng nhỏ thì khó đạt được giấc mơ, bởi nếu khi con thuyền đang bơi giữa đại dương bao la thì không tránh khỏi sóng to gió lớn, nếu mình không cố gắng vượt qua thì thuyền sẽ chòng chành và đắm… thầy A7 đã cho chúng ta cái phao để vớt ta nhưng nhiều người bỏ cuộc giữa biển thì chẳng ai cứu được nữa. Oxi trong phao nó cũng chỉ giới hạn, còn sự cố gắng là ở bản thân mỗi người tự chiêm nghiệm mà về bờ rồi sẽ có một tương lai tương sáng.

10 Likes

cảm ơn Thầy đã bơm oxi cho ae

2 Likes

Ra ít bài thôi A ơi

1 Likes