Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Nhờ A7 khai sáng em mới ngộ ra mấy cuốn sách em mua của Thái Phạm toàn đồ bỏ đi, mất thời gian đọc sách của nó mà áp dụng vào đánh chứng toàn lỗ, ôm con SCS 2 năm không tăng được xu nào, NT2 thằng thái phạm quảng cáo dữ lắm mà mấy năm nay chưa về bờ, con ghẻ BSR cứ lên được tí là chúng nó đua nhau sút. Có mỗi chữ " Thiên Thời" quan trọng nhất mà không sách nào có, theo học A7 10 năm 20 năm 30 năm nữa em sẽ lên tầng lớp đại gia, lúc đó cầm tiền đập vào mặt mấy thằng củ chuối Thái Phạm, Long Pham, Quách Mạnh Hào,…

12 Likes

Thằng Long Phan là bố của phân tích cái đã có rồi, ai nghe theo nó toàn ôm lỗ. Thái Phạm ■■■ của vuốt đuôi, mất dậy nhất ttck Việt Nam. Quách Mạnh Hào chuyên gia chứng khoán học học đủ bằng này bằng nọ, dạy trường đại học này kia mà đệ tử đi theo chưa thằng nào x2 tài khoản, chưa thằng nào tài khoản triệu đô.

2 Likes

xin thầy đánh giá thế nào về những tin ko tốt với DIG như là HL bán cp, nhiều nợ cả vay ngân hàng, cả trái phiếu rồi đầu tư dàn trải. vậy cổ phiếu đã ngừng giảm chưa? cám ơn thầy!

Vấn đề bây giờ là phải có cổ đông lớn tay to mua vào, chứ kiểu nhóng lên được chút tay to bán ra , chết nhỏ lẻ

A7 quả là trên thông thiên văn dưới tường địa lý.

1 Likes

Em chỉ sợ sau này tất cả người Việt Nam mình đều nghe theo thuyết của A7, họ ra người ngoài lập tài khoản chứng khoán và vơ vét hết tài sản nước khác về làm giàu cho Việt Nam mình, đến lúc đó dân Việt Nam mình không còn cảnh đói khổ, nhà nhà cảm tạ A7 và chính phủ quyết định đặt tên riêng một con đường mang tên Nguyễn Mạnh Tuấn.

7 Likes

Chim lợn chuẩn bị bay vào cắn kkkkkkk

nảy h chưa thấy cl vào nhỉ

1 Likes

Mặc cho bão táp mưa sa, A7 vẫn sừng sững đứng đó == > cảm ơn tượng đài

thằng Him Lam mà nó bán hết CP DIG chắc về 3x thiệt quá.

Thái Phạm là kẻ tiểu nhân luôn nói nhân nghĩa nhưng bản chất mất dậy, chốt lời xong cp nó tăng là nói xấu trên kênh youtube như CII chẳng hạn, chốt giá 29.x hôm 15/12/2021 rồi sau đó nó tiếp tục tăng mạnh là quay ra chê tăng ảo nọ kia như tự ỈA VÀO BÁT CƠM CỦA MÌNH.

Trên đời này không sợ tiểu nhân mà chỉ sợ NGỤY QUÂN TỬ

18 Likes

Thầy ơi Himlam bán xong Dig chưa ạ

ai không tin cứ kiểm chứng CAP và PTB nhé

6 Likes

image

14 Likes

lòng phân. :laughing:

Thầy ơi tình hình Him Lam có bán tiếp nữa không ah😭

Nhờ gặp được Thầy A7 mà em đầu tư bds trong chưa đầy 1 năm mà đã ăn được hơn 50% rồi , cảm ơn những giá trị cho đi từ Thầy . Tù Mù Thần Chưởng :sunglasses:

2 Likes

Ủng hộ đại bàng a7 diệt chim lợn

3 Likes

Bác A7 cho em hỏi mã HDC DRH vẫn hold được chứ bác?

3 Likes

Tuyệt phẩm cụ ơi !

16 Likes