Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Mặc kẹ cổ phiếu tăng giảm , chim lợn gào thét , chỉ cần đi theo thầy thì giàu sang phú quý trong tầm tay

2 Likes

Bài học kinh điển
Chúc Thầy cuối tuần vui vẻ

Chim lợn chuẩn bị bay quanh đây thầy ơi

Hãy gọi tôi là kẻ mua tương lại vì tôi ôm DIG

@upbo vào DIG hay CEO thế

1 Likes

Cách chọn siêu cổ

Em nông dân chính hiệu , đất quê em giờ có tiền mua cũng không ai bán! Giờ cả làng đang chỉ mong tới thứ 2 tới tổng tiến công DiG,CEO,L14. A7 ạ! Giờ mua được đất bên ngoài khó hơn mua đất trên sao hỏa, mặt trăng!

3 Likes

Cả thế giới đang tìm cách đưa nước lên sao hỏa tìm kiếm sự sống khắp vũ trụ, vậy mà đất tăng họ bảo đất ảo??? Ôi cái sự lọc lừa …

1 Likes

Tiền thịt, quất tiếp

Những phân tích rất tuyệt vời ạ! Em cảm ơn Thầy A7 đã chia sẻ tư duy đầu tư!

Lạm phát ngấm tới đít rồi AE ơi (lương cơ bản tăng 6% là biết rồi). Chưa bao giờ đi vay dễ như lúc này (vay sx đéo cần tài sản đảm bảo luôn, cắm sổ đỏ đảm bảo thì là khách vip, NH giải ngân ngay lập tức). Càng siết các cty bđs vay làm dự án bđs, đéo có nguồn cung. Tiền ngoài xã hội nhiều quá đê, chạy đâu giờ, phải về với đất mẹ thôi. Cảnh báo sóng thần A7 dự đoán tới đó nhe, cẩn thận kkk

3 Likes

Giá đó là ấm quá

Khi lạm phát làm cho ướt quần luk đó nhận ra thì đã ướt đí,t mất rồi

1 Likes

cảm ơn A7

1 Likes

Khét đấy

case này là giá xuống, còn case giá đảo chiều đi lên anh bô ới

Hihi…bác và A7 tết không ăn không ngủ đấu kiếm sống chết làm mình lấy thân chèn pháo căn ngăn quá xá trời đất ! Giờ hai anh chàng kiếm hiệp lại lăng xả vào DIG !
Lần này chắc khả năng cao hai chàng ngự lâm này kẹp hết rồi …hihi ( đùa vui thôi nhe) !

1 Likes

Hàng anh năm kẹc nào chả bị xả ,??
Sau mỗi cú xả lại vài trăm %.
Cứ thế là giàu

39 Likes

Tháng mấy lfi lên sàn vậy thầy ?

1 Likes

Cái chết cảu bọn chuyên gia là không hiểu TTCK là sự kỳ vọng ở tương lai chứ không phải ở hiện tại hay quá khứ. Vậy nên nhiều người phân tích các kiểu mà chẳng bao giờ thành công được.

2 Likes