Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Tâng vốn thưởng 1 ăn 2.5 xong mới ipo đc

23 Likes

Chắc cuối năm mới ipo được lfi thầy nhỉ?

1 Likes

Hểu thì hiểu đc nhưng mà nó giảm cho vài ba chục % là quên luôn lý do tại sao lại đầu tư vào đó luôn à. Đa phần chim bé nhưng lại thích đi tiền to, thích margin thích làm giàu nhanh nên TT vừa mới nhát ma cho cái là bỏ hết dép mà chạy.haha

5 Likes

Thái dúi có mua cp CII hả bạn? Mẹ nó toàn chim lợn cp bđs mà!

Chúc anh thắng lớn với chiến lược đầu tư của anh nhé

2 Likes

Trc đấy nó mua cổ đất sau khi chốt lời nhưng cổ đất vẫn tăng là nó Phản Phúc quay ra nói xấu

Đấy là sự mất dậy của nó mà bao ng KHINH!!!

3 Likes

người đẳng cấp là người phân tích được tương lai , cám ơn A7

Bài viết mang tính chất thức tỉnh

Vãi đái haha, địa phương ở đâu thế bác? bên đồng nai dân cũng găm đất ko bán đây bác, giờ mua đất dân cũng khó hơn trước.

2 Likes

Cảm ơn Thầy. Mua dig và ceo ôm chặt kệ chim lợn nó tung hoành. Chu kỳ này bds là ăn tất.

Him Lam còn bán tiếp ko thầy ơi :sob:?

Thầy đưa các con nhan bay vào vũ trụ cmnr :sweat_smile:

-Tiền càng lúc càng rẻ
-bđs thì càng lúc càng tăng như ch.ó điên
Dân nhỏ lẻ giờ lơ ngơ cầm cục tiền éo mua nổi miếng đất nền ghẻ. Càng về sau có thể bđs chỉ dành cho dân lắm tiền thôi.

Một lượng tiền cực lớn của nhỏ lẻ, do đó có thể sẽ đổ vào chứng khoán sớm vì ko còn lựa chọn nào khác. Giờ tôi đã lờ mờ cảm nhận được tại sao A7 nói đất tăng 1 thì cổ đất phải x5, x10 (tuy nhiên vẫn đợi kiểm chứng thực tế ở chu kỳ này, tôi chia 50% nav làm thí nghiệm kkkkk)

3 Likes

Giờ cho em ở chung cư bt giá toàn 35 40tr/m2. Mà giá cp bds bán như sắp phá sản e k hiểu!

1 Likes

Sợ dòng tiền vào đất hết, ko ai lo sản xuất. Nên truyền thông nn phải hù dọa để nắn dòng tiền, nhưng ai có nhiều tiền khôn lắm, ko bị hù dọa kkk

1 Likes

Tuyệt quá thầy A7

1 Likes

dài dòng.múc hpg đi,giá mấy triệu 1 cổ đó.bò già.sai í nào không? :laughing:

2 Likes

ku nhớ là văn hay không bằng đúng.văn ku nham hiểm,độc ác.

5 Likes

Bro đánh giá quá cao chim nhợn rồi. :rofl:
Tôi thì đơn giản cứ thấy thằng nào đem dân tuý vào đầu tư, lo cho túi tiền của bà con là tôi thấy vừa xàm vừa nggu thôi hahaha

1 Likes

Bà rịa vũng tàu bạn à.

1 Likes