Lý thuyết chọn siêu cổ trăm lần nghìn lần - khoa học vũ trụ

Lý thuyết này của A7 rất đúng trên mọi lĩnh vực. Các AE nhớ lại nguyên nhân Thầy ông Nội 90t thuần phục được Diễm My 23t vì triết lý Ai nhận gieo giống của thầy sẽ được thành Tiên, mọi người phải tôn kính kkk

5 Likes

Rất tuyệt vời cám ơn thầy

1 Likes

bài học nghe đơn giản mà sâu sắc. cảm ơn anh A7 .

1 Likes

Các bác luyện tập, đảm bảo sức khỏe nhé

DIG dự kiến đầu tư 9 dự án với tổng vốn 6.205,59 tỷ đồng. Trong đó, tại Bà Rịa – Vũng Tàu dự kiến đầu tư dự án Khu trung tâm Chí Linh; Chung cư A5, Chung cư A4 – Chí Linh; Khu đô thị mới Bắc Vũng Tàu; Khu phức hợp Cap Saint Jacques; Khu Dân cư đợt đầu 35 ha tại Đô thị mới Phú Mỹ ATA …

Tại Đồng Nai, dự kiến đầu tư dự án KĐT du lịch sinh thái Đại Phước; Khu Dân cư Hiệp Phước; Khu Đô thị du lịch Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

Khu vực phía Bắc sẽ đầu tư dự án KĐT mới Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc với diện tích 192,91 ha; Dự án Khu nhà ở Lam Hạ Center Point, Phủ Lý, Hà Nam với quy mô 13,55ha; Dự án Điểm du lịch sinh thái và vui chơi giải trí Hồ Ba Hang.

Khu vực miền Tây dự kiến đầu tư dự án Khu dân cư thương mại Vị Thanh – Hậu Giang.

Kế hoạch SXKD năm 2022

Năm 2022 DIC Corp xây dựng kế hoạch SXKD với cả doanh thu và lợi nhuận đều tăng trưởng mạnh so với ước thực hiện năm 2021. Cụ thể, kế hoạch doanh thu và các thu nhập khác dự kiến đạt 4.612 tỷ đồng, tăng 62% so với ước thực hiện năm 2021.

Chỉ tiêu lợi nhuận trước thuế cũng dự kiến tăng trưởng 59% so với ước thực hiện năm 2021, lên 1.910 tỷ đồng. Dự kiến chia cổ tức tỷ lệ 20%-25%.

Trong năm 2022 công ty cũng dự kiến về việc tăng vốn điều lệ. Theo đó vốn điều lệ sẽ giao động trong khoảng 5.700 tỷ đồng như hiện nay lên khoảng 8.000 tỷ đồng. Tổng vốn đầu tư phát triển gần 12.000 tỷ đồng.
DIG vs CEO là cổ phiếu giá trị, sẽ phục hồi và tăng mạnh trong tuần mới.
Cổ đông A7 luôn tin tưởng vững chắc vào thuyền trưởng A7

Trao đổi và chia sẻ với thầy A7 hàng ngày tại F247, nhóm telegramss cho các thông tin cụ thể của ace Link: Telegram: Join Group Chat

3 Likes

Các bác cho e hỏi . E chưa nhận được giấy mời họp dhcd của cty ceo . Vậy e có được đi họp không ạ ? . E mua ceo gần 1 năm rồi

Nhận sớm hay muộn thôi Bạn có cổ phiếu thì cứ đến họp sợ gì :)))

3 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở do giá chặn trên thì tham khảo nhé.

Các mã cổ đất đang được cho vay như DIG 50%, D.XG 40%, HD.C 40%, NLG 30%, KDH 40%, VCG 50%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.5%/năm. Ae thiện chiến alo 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn!

Cám ơn bác a7 nhiều ạ! Nếu em muốn cầm DIG thêm 10 năm nữa thì có được ko ạ?

Bạn cứ đến ĐHCĐ mang CMT đi là được. Ngày chốt quyền là 28/3/2022

2 Likes

Haha. Thày A7 nhiều đệ là phải

3 Likes

sinh viên mà có 800 củ thì giàu đấy

1 Likes

:smiley: ngon lắm, bro vào xúc đi. Em chỉ thích hàng rác như dig ceo đang chiết khấu 50% nếu nhìn vào thị giá và 95% nếu nhìn vào giá trị doanh nghiệp!

Không phải là kẹt mà gọi là lỗ tạm thời ngắn hạn em nhé, nếu không phải tiền đi vay và tiền đầu tư dài hạn thì các em cứ yên tâm nắm giữ nhé, cổ phiếu của bất cứ doanh nghiệp nào cũng có lên có xuống, xu hướng lên xuống trong ngắn hạn thì chỉ là dự đoán tương đối, nhưng xu hướng dài hạn sẽ hồi đỉnh cũ và tăng trở lại nha em gái đừng suy nghĩ nhiều !

2 Likes

Có 3 thể loại chim lợn cổ A7 :

Loại thứ nhất:

bọn nó sợ nhiều người tin a7 đánh theo phương pháp nắm giữ dài dạn. Mà như thế ko thu được phí room hàng tháng nữa ! Chê DIG CEO. Nhưng mua hàng của đệ tử A7 nắm giữ.:grin:

Loại thứ hai : là fomo. Thị trường giảm mạnh. Đu cao âm 30% bắt đầu cắt lỗ rồi quay ra chửi rủa. Vì mất hàng !

Loại thứ ba : Chim lợn để rung cho những ông yếu bóng vía bán cổ đi hòng mua giá rẻ

Tao nói thế có đúng không mấy con chim lợn ??

Thị trường chứng khoán là xã hội thu nhỏ. . Anh hùng to gan lớn mật cũng có … tiểu nhân nịnh bợ. Gan thỏ đế cũng nhiều…

năm ngoái tôi là gà. Nhưng từ giờ trở về sau tôi hi vọng là con chim cắt kk

8 Likes

Có 3 thể loại chim lợn cổ A7 : Loại thứ nhất: bọn nó sợ nhiều người tin a7 đánh theo phương pháp nắm giữ dài dạn. Mà như thế ko thu được phí room hàng tháng nữa ! Chê DIG CEO. Nhưng mua hàng của đệ tử A7 nắm giữ.:grin: Loại thứ hai : là fomo. Thị trường giảm mạnh. Đu cao âm 30% bắt đầu cắt lỗ rồi quay ra chửi rủa. Vì mất hàng ! Loại thứ ba : Chim lợn để rung cho những ông yếu bóng vía bán cổ đi hòng mua giá rẻ Tao nói thế có đúng không mấy con chim lợn ?? Thị trường chứng khoán là xã hội thu nhỏ. . Anh hùng to gan lớn mật cũng có … tiểu nhân nịnh bợ. Gan thỏ đế cũng nhiều… năm ngoái tôi là gà. Nhưng từ giờ trở về sau tôi hi vọng là con chim cắt kk

1 Likes

Ông ơi lùa gà ít thôi, về 60.x khổ anh e cầm dig,

đại bàng.