Mấy con chim báo bão điều này chứng tỏ vĩ mô của thế giới vẫn đang khá bất ổn

đr, từ đầu năm tới giờ vào đại con ĐTC cũng có ăn r

1 Likes

Dtc mình lăn qua lăn lại vcg ksb dc 3 4 vòng rồi xác định theo dòng tiền thôi

1 Likes

đầu năm tới giờ tui cũng phần lớn ở dầu khí và ĐTC, mà giá dầu gãy trend tăng rồi nên tạm thời thoát kkk

1 Likes

bữa nghe vụ khách du lịch tq ở Nha Trang nhiều nên đang có áp ủ 1 cổ về case này

1 Likes

Con ninh vân bay à? Hay yến sào nha trang?

2 Likes

thật ra liên quan tới du lịch cũng nhiều con lắm nhỉ

đang nhắm AS* , ko chỉ liên quan tới nha trang

Nhiều con nhưng ngon ít

với con này thì mình sẽ để trung hạn trong năm nay, target ln là 50% ko cần xanh đỏ với thị trường

1 Likes

Là asm? A Thuấn hoa hồng à?

khum phải, tui tính lên pic về con này cho nđt muốn để trung hạn tí, tại giai đoạn này đang sideway nên ko nên xanh đỏ với thị trường quá

1 Likes

1 Likes

nó mé mé mắc công sợ nói phím hàng lung tung, tăng thì ngta nói bth nhưng lỡ giảm thì bị ăn chửi ngay kkkk

1 Likes

Broker xịn ít lắm bạn. Mình toàn tự oánh k theo br mã nào

2 Likes

Uhm :slight_smile:

Phải nghe chửi nhiều miễn nhiễm với dư luận chứ :slight_smile:

tại vì thế này nha, nhiều broker xịn mà làm lâu năm ngta cũng có KH sẵn r, họ chăm KH cũ thôi hoặc KH tự tìm đến họ nên mình thấy họ ít xuất hiện hơn , còn hiện tại theo mình gặp luôn là đa số trên các nền tảng onl thì 10 broker thì gặp hết 8ng của vps rồi, ý là nhân sự bên VPS đông chứ VPS vẫn có nhiều broker rất xịn

1 Likes

broker của vps mang tiếng cũng khá nhiều, mà lên các nền tảng bạn cũng gặp đa số broker vps nên thành ra chúng ta có cái nhìn chung, có định kiến về broker luôn

1 Likes

ý kiến cá nhân của mình là vậy , " ko có bông tuyết nào trong sạch cả" , nghề nào cũng có this có that hết

1 Likes

cứ còm vậy tới tối thì sớm lên cấp mất bro ạ kkk