Mấy con chim báo bão điều này chứng tỏ vĩ mô của thế giới vẫn đang khá bất ổn

Cái bạn bên vps của mình cũng thấy khá ok, ít phím mã mà hay đưa tin, live phân tích, đợt này đang đặt viết phần mềm soi cp nữa.

1 Likes

vậy là quá tốt, dần dần cái nghề broker sẽ lên theo hướng quản lý tài sản, vì cái phí giao dịch đang có xu hướng giảm dần

2 Likes

Thì phải có kiến thức mới phân tích, tư vấn được. Đợt này các cty ck alo mời chào ghê quá :frowning:

1 Likes

ck cũng có , mà mình thấy đa số bị gọi bởi mấy bé hàng hóa quốc tế j đó nhiều hơn

2 Likes

Cái danh ảo thôi có ăn uống dc đâu mà quan tâm nhiều làm gì :joy:

thì công nhận là ảo nhưng nó vẫn có j đó nhìn uy tín hơn nhể kkk, có bác mới lập nick dc 2,3 tháng mà lên cao thủ cũng còm ghê lắm kkk

1 Likes

Cao thủ hay gạo cội đánh giá theo mức độ chém gió nên mình còn mong đừng có lên bậc nữa chứ xấu hổ lắm vì kiến thức ck có biết gì đâu :))) Các bạn broker thì quan tâm hơn tới cái này

2 Likes

cái này mà để ae bình chọn và đánh giá để lên dc thì hay nhỉ kkk

2 Likes

mà cũng tùy ae có nhiều fan, nhiều ae hay ko, cũng khó có thước đo cụ thể

1 Likes

Cũng chỉ là tương đối thôi mà. F0 vào 1 thời gian họ cũng tự nhận biết được nên theo học hỏi ai :slight_smile:

2 Likes

Cu Khải à :joy: nó tạo 3 4 nick ảo nick chính đi comment dạo rồi lấy nick phụ ra like.
Tớ 1 nick này thôi, tất cả các diễn đàn như f3 1 hay fireant cũng chỉ 1 nick duy nhất lên cũng chỉ 8 chém gió thôi mà với thấy ai nói với mục đích lùa gà thì vào thả mấy câu rồi đi :joy:

1 Likes

Đó tớ toàn nói tào lao nên @Satthu2000 bóc phốt kìa :joy::joy:
Lâu rồi @Bernice cũng ghét bỏ đi luôn kaka

2 Likes

mấy câu mà thấy cũng ko ít à kkk, chưa vào pic tui lần nào v chứng tỏ tui ko lùa gà rồi nhỉ kkkk

Ha ha em bóc gì thì được chứ bóc phốt thì không anh nhở :)))
Em thấy anh cũng chinh chiến combat khắp nơi chứ đùa :)))

2 Likes

Thằng Lê ghê gớm phết đấy em :face_vomiting:

Nó với thằng khang thằng Jean anh ghét😪 cho thầy anh bị xích anh cay

Đc thài cấp bằng chưa bác kkk

Thấy bác J có 2 bằng r thì phải

1 Likes

chuẩn bị tiền đi, đáy cực đại tôi lập pic

2 Likes

Bậy thì bóc đồ nhé :rofl:

1 Likes