MBG- bắt đầu chu kỳ tăng mới

Phiên 10/09 là 1 phiên xác nhận của MBG
Phiên giao dịch với 1 cây nến cao hết biên độ, vol tăng đột biến gấp 10 lần các phiên trước khẳng định 1 xu hướng tăng mới
Với kỳ vọng Target mục tiêu ngắn hạn đỉnh cũ 9.4 vẫn còn các nhịp cho các NĐT chưa kịp lên thuyền tham gia, các NĐT đang nắm giữ có thể gia tăng tỷ trọng trong phiên thứ 2.
Lỡ thuyền MBG là đáng tiếc lắm ạ!!!

1 Likes

mbg có những gì hay vậy add

dạ bác, mã này đồ thị đẹp đó ạ, mới vượt đỉnh. e cũng định mai gia tăng. Ngoài ra e đang xem 1 số mã GDT, LIG, TDH, PSI, TTB

dạ, mã này có game phát hành chia cổ tức nữa đó bác. Vừa vượt đỉnh ngắn hạn nên xác định 1 xu hướng tăng mới. Tối thiểu 30%

Dạ bác, e cũng đang xem con GDT, phiên hôm trước cũng khá đẹp. Vốn em cũng bình thường nên e cơ cấu danh mục ít mã

MBG vừa hay e cũng định mua phiên tiếp theo, phiên hôm trước chần chừ, đặt trần mà ko khớp được

mà Target bao nhiêu vậy bác

Phiên sau vào được không bác?

1 Likes

Sao hôm thứ 6 e đặt giá trần mua không được

1 Likes

dạ vì bác mua mà không có người bán đó. Phiên sau vẫn còn cơ hội

Vẫn kịp vào bác nhé

Target đỉnh cũ đó bác

Phiên thứ 2 bác có thể vẫn lên tàu, hôm thứ 6 trần cứng thì khó vào

hiii

nên dẹp bớt mấy pic kiểu này đi là vừa,ko phân tích fa chỉ chém gió làm mất chất lượng diễn đàn quá

1 Likes

bạn có ■■■■ k kb giao lưu học hỏi nhỉ

1 Likes

thực ra mình nghĩ lên trao đổi cùng cho thoải mái. Chứ nếu diễn đàn toàn phân tích sẽ thô cứng và nhất với những người mới vào chơi đọc phân tích chưa chắc đã hiểu

1 Likes

Mới lên tàu em này được 2 hôm, mà phiên thứ 6 buổi sáng làm đau tym, chiều lại tím.
không biết còn cơ hội không nữa :sweat_smile:

chủ tịch MBG xác nhận bắt đầu chu kỳ tăng trưởng mới rồi